• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng transition của N81 nay đã có trên N95 và N82!

AndyCuong

Supper Moderators
Tại sao FW mới mà lại không dùng được nhỉ :( mình kết tính năng này quá , sinh động hẳn lên .

phần mềm này chỉ hỗ trợ FW v2 thôi , còn FW v3x thì không hổ trợ đâu bạn .

sony

Máy N95-8G v20 mình cài phát ngon luôn, cool ghê :( , chẳng nhẽ downgrade con N95-1 từ v31 về v20 :-/

vuvantuan59

Mình làm đi làm lại con N82-16G Fw20.x mà đến bước 4 vào themes chọn themes và options thì chỉ có mỗi mục help ! Không thấy phần tắt mở hiệu ứng
Đã ai thành công trên 82 chưa vậy ?
Posted via Mobile Device

cupidbaby

Mình làm đi làm lại con N82-16G Fw20.x mà đến bước 4 vào themes chọn themes và options thì chỉ có mỗi mục help ! Không thấy phần tắt mở hiệu ứng
Posted via Mobile Device

Mình thì pótay.com rồi.Không tìm thấy thư mục skin đâu cả?Dù đã cài theme vào bộ nhớ máy?:(

verylove

Posted via Mobile Device

Nghe nói n82 thì FW đầu tiên mới có thì phải , còn 2x hok có đâu
Mình tìm thấy cái này , không biết sao nữa .
N95 8gb V30 vs Effect theme :|
http://www.youtube.com/watch?v=7zwyjl1ZU4o&feature=related

Lại còn animated logo nữa chứ :-/
http://www.youtube.com/watch?v=NHewcN-hE5U&NR=1

cái clip đầu tiên là hiệu ứng menu thui , có fải theme effect đâu :))
còn clip dưới là logo động chứ gì đâu :|

Chỉnh sửa cuối:

same

Mong anh giup do em

Máy N95-8G v20 mình cài phát ngon luôn, cool ghê :( , ch³ng nh½ downgrade con N95-1 të v31 vÁ v20 :-/
Da, chao anh, em lam hieu ung hoai nhung cung khong duoc, nghe anh noi lam duoc, neu anh o tphcm thi giup em lam duoc khong a? May em la n95-1, may da hack, fw v! Mong anh giup em voi a! Xin loi vi da danh chu khong dau, vi em len mang bang dien thoai....

same

anh ơi sao cái efect nó chỉ co ở phần mở option thôi vậy, sao mở những folder lại không thấy có hiệu ứng vậy???

same

Mình không đùa đâu.Quả thật là không thể thấy thư mục skin đâu cả?:(:)(:)(:)((

Trong C:\resource\skins. Bạn chắc chắn là phải cài theme vào máy thì trong thư mục skins mới có theme đấy. Mà phone bạn đã hack chưa?

sony

Thực ra có 1 số theme cài vào máy nó sẽ không nằm ở trong C:\resource\skins . Có khi nó lại nằm ở C:\Private\10207114\import , nên chỉ chọn được theme nằm ở C:\resource\skins để thực hiện Theme effect . Mình nói có đúng không nhỉ :)

cupidbaby

Thực ra có 1 số theme cài vào máy nó sẽ không nằm ở trong C:\resource\skins . Có khi nó lại nằm ở C:\Private\10207114\import , nên chỉ chọn được theme nằm ở C:\resource\skins để thực hiện Theme effect . Mình nói có đúng không nhỉ :)

Ý của mình là không tìm thấy cái thư mục nào tên là skins trong cái c/resouce cả?Chưa nói đến tìm thấy cái gì trong skins cả!:(

sony

anh ơi sao cái efect nó chỉ co ở phần mở option thôi vậy, sao mở những folder lại không thấy có hiệu ứng vậy???

Hình như còn tùy từng theme đấy, cùng 1 bộ effect nhưng có theme thể hiện được nhiều, có theme không, bạn test thử 1 vài theme là biết

Ý của mình là không tìm thấy cái thư mục nào tên là skins trong cái c/resouce cả?Chưa nói đến tìm thấy cái gì trong skins cả!

Bạn chắc chắn máy đã hack chưa, theme cài trên máy chưa, thử cài 1 số theme nữa xem sao

same

Hình như còn tùy từng theme đấy, cùng 1 bộ effect nhưng có theme thể hiện được nhiều, có theme không, bạn test thử 1 vài theme là biết

Bạn chắc chắn máy đã hack chưa, theme cài trên máy chưa, thử cài 1 số theme nữa xem sao

dạ để em thử xem sao

same

anh có biết theme nào hiện đầy đủ các hiệu ứng không ạ

same

Ý của mình là không tìm thấy cái thư mục nào tên là skins trong cái c/resouce cả?Chưa nói đến tìm thấy cái gì trong skins cả!:(

mình nghĩ chắc bạn nên tao 1 thư mục skin trong resouce sau đó cài theme vào sau, mình nghĩ chắc là đươc đấy bạn. Vì lúc trước mình cũng không tìm thấy, rồi mình tao đại folder skins, sau đó cài theme vào. Mình không chắc chắn cho lắm. bạn cứ thử xem sao. :D:D

longttcd

Sao của mình cài theo hướng dẫn cua dung1291985, khi off và enable lai, thoát khỏi cái chọn theme là máy tự khỏi động lại. Mình dùng máy N95 8G v20.0.016

longttcd

Không hiểu luôn,mình làm như vậy nó khởi động lại 2 3 lần, tự nhiên lầm thứ 4 thì được, Thanks nhiều