• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng tuyệt vời cho dế yêu của bạn! Cập nhật Bài#172 [28/2]

Khoaaaa

Active Member
Bộ ef của xấu trai rất hay, và mới lạ,tiếc là wá màu mè,laze còn chưa hoàn thiện ở mh ngang,thank bạn ha

a ntv nè,e có í này,a có định update cho bộ bong bóng ko,a thử làm bong bóng trái tim,nốt nhạc,ngôi sao dc ko ,em nhìm trên tấm wall đẹp wá mà chịu thôi

xautraiking

Bộ ef của xấu trai rất hay, và mới lạ,tiếc là wá màu mè,laze còn chưa hoàn thiện ở mh ngang,thank bạn ha

Đèn neon mà ko màu mè sao là đèn neon hả bạn.;;)..Còn mấy cái bay lượn ở ngoài thì mình bỏ zô chơi thôi chứ chả bik bỏ cái j` vào nữa nên mới màu mè vậy
Ai có cài Photo scape trong máy thì zô thư mục đó có 1 đống trái tim, ngôi sao,bong bóng....vé rỳ múch....! lấy thay vào effect thôi...Mình làm rầu..Đẹp lớm ý :D

samiboy007

Đèn neon mà ko màu mè sao là đèn neon hả bạn.;;)..Còn mấy cái bay lượn ở ngoài thì mình bỏ zô chơi thôi chứ chả bik bỏ cái j` vào nữa nên mới màu mè vậy
Ai có cài Photo scape trong máy thì zô thư mục đó có 1 đống trái tim, ngôi sao,bong bóng....vé rỳ múch....! lấy thay vào effect thôi...Mình làm rầu..Đẹp lớm ý :D
Đẹp lớm mà còn k chịu post lên cho a e thưởg thức nữa.hjhj

Ntv_79

cài liền 1 lúc nhiều effect đc kô ạk

Được mà bạn nếu dùng animenuplus đã giới thiệu trên bài số 1. Tất nhiên là khi dùng thì chỉ 1 cái có tác dụng. Không thì nó đánh nhau loạn xạ mất.

samiboy007

pm animenuplus k pít mấy pác cài thế nào.chứ e cài lâu ơi là lâu.mặc dù dung lượg cũg k lớn mấy.

k0yham111

Hiệu ứng mới tuyệt vời nữa đây! Cái này trích từ bản CFW#7 của mình ra để anh em nào không dùng CFW đó có thể trải nghiệm. Giải nén > Copy vào C:\resource\ và apply c2z trong RP nhé!

Hiệu ứng này sao bay lấp lánh nhiều màu ở background và các hiệu ứng khác đã được fix một cách nhanh nhất.
[video=youtube;gHQSVN3-qFU]http://www.youtube.com/watch?v=gHQSVN3-qFU&feature=player_embedded[/video]

3 mươi mấy người tải, 1 người thank, hic..

sao e cook vào fw c6 lại không có sao bay trong menu :|

k0yham111

ban so 6 ra ngay 28/2/2011 em cook vao fw thi vao ug dung no den xi man hinh
phai an phim cung thoat ra moi vao lai duoc
sua? Effects the nao day anh
e dung c6-00
sr onl dt nen khog viet dc tieng viet. Mod thog cam

phantom9790

ban so 6 ra ngay 28/2/2011 em cook vao fw thi vao ug dung no den xi man hinh
phai an phim cung thoat ra moi vao lai duoc
sua? Effects the nao day anh
e dung c6-00
sr onl dt nen khog viet dc tieng viet. Mod thog cam

bạn vào effects xóa file này đi nhé
Appstart_default.xml và file AppStartRect_defalt.xml

hoalien902

các pác ơi cho em hỏi muốn bỏ hết các hiệu ứng xoay chỉ để lại mấy cái hoa lá bay bay thì làm ntn đây các pác :mad:)

Gmlaemday12

Chủ thớt cho em hỏi chút. Sao em làm đúng hd mà ko có lá rơi là sao,chỉ có vài hiệu ứng khi ra vào menu .mong chủ thớt giúp vụ này

phantom9790

Chủ thớt cho em hỏi chút. Sao em làm đúng hd mà ko có lá rơi là sao,chỉ có vài hiệu ứng khi ra vào menu .mong chủ thớt giúp vụ này

bạn fai bật c2z nhé,mà fai đúng c2z đó chứ ko fai cái này đâu:c2z4bin THUMB,sau đó vào cài đặt tắt bật hiệu ứng là ok thui

các pác ơi cho em hỏi muốn bỏ hết các hiệu ứng xoay chỉ để lại mấy cái hoa lá bay bay thì làm ntn đây các pác :mad:)

bạn vào đây đọc,ko thích cái j thì cứ vào effectc xóa file đó đi là xong.