• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng tuyệt vời cho dế yêu của bạn! Cập nhật Bài#172 [28/2]

JohnyNguyen

haizzz.bác nè hay thât.bác cá tiền ko?sao lại ko tạo đc.ai bảo là lúc nào cũng có.

Ờ nhỉ,hic,nình vừa vào xem kĩ trong folder Resource có cái gì,rốt cuộ chủ yếu là của python và mấy cái nữa,chắc là do trong cfw đã có sẵn nên khi flash xong tạo folder Effects thì đã thấy có Resource rồi,có bao giờ dùng fw nguyên thủy đâu mà biết :( vừa mua về đã phá rồi :p nếu đúng vậy thì sr nhá híhí X_X

anh Ntv_79 ui,anh có thể cho em cái effect để load ảnh không ạ,em dùng nhiều effect rồi mà không thấy có cái nào có trình load ảnh:(

kakiko

cho mình hỏi
Máy mình hack rùi
Nhưng khi coppy forder effects và c:\resource bằng xplore thì nó báo ko thể tạo ... ???

kakiko

mình down eff bóng mờ . mình làm d.c rồi. Nhưng chỉ thấy eff trượt thôi. Còn eff khác thì không thấy. Vào phần mềm màn hình chuyển sang màu xám. Phaải thóat ra menu mới vào được.

boy_online01

Effect bóng mượt đó bị lỗi bạn ạ. Hình như chỉ hoạt động trên CFW N97 thì phải.

lov3eragon

mình down eff bóng mờ . mình làm d.c rồi. Nhưng chỉ thấy eff trượt thôi. Còn eff khác thì không thấy. Vào phần mềm màn hình chuyển sang màu xám. Phaải thóat ra menu mới vào được.

chuẩn đấy mình vừa cài c2Z xong,và cũng thử dùng ef bóng mượt nhưng mà bị lỗi y như bạn này nè,mình dùng n97 fw gốc,bây giờ mình muốn xoá ef trong resource đi để thay hiệu ưng khác nhưng nó không cho xóa,mình copy đè hiệu ứng khác vào eff cũng không được,mặc dù mình đã tắt hiệu ứng trong cài đặt theme và bỏ apply c2z trong RP+,ai giúp mình vs mình mới dùng cái này đã bị lỗi rồi là sao?hix

Ntv_79

chuẩn đấy mình vừa cài c2Z xong,và cũng thử dùng ef bóng mượt nhưng mà bị lỗi y như bạn này nè,mình dùng n97 fw gốc,bây giờ mình muốn xoá ef trong resource đi để thay hiệu ưng khác nhưng nó không cho xóa,mình copy đè hiệu ứng khác vào eff cũng không được,mặc dù mình đã tắt hiệu ứng trong cài đặt theme và bỏ apply c2z trong RP+,ai giúp mình vs mình mới dùng cái này đã bị lỗi rồi là sao?hix

Apply Open4all trong RP bạn nhé!

anh Ntv_79 ui,anh có thể cho em cái effect để load ảnh không ạ,em dùng nhiều effect rồi mà không thấy có cái nào có trình load ảnh.tức là nó có hiệu ứng lật kiểu như trong SPDShell đấy ạ:(

anh Ntv_79 ơi,anh trả lời hộ em câu này đi ạ.thanks

HoangPigG

Mình cài cái hiệu ứng bong bóng,giờ muốn đổi hiệu ứng khác...đã xóa file effect trong c/Resouce và chép effect mới vào mà vẫn là hiệu ứng cũ,ko gỡ đc..thế là sao nhỉ?

boy_online01

Mình cài cái hiệu ứng bong bóng,giờ muốn đổi hiệu ứng khác...đã xóa file effect trong c/Resouce và chép effect mới vào mà vẫn là hiệu ứng cũ,ko gỡ đc..thế là sao nhỉ?

Bạn vào Chủ đề tắt hiệu ứng đi rồi bật lại xem sao :D

rastar

Banned
Mấy bác cho hỏi, em copy folder effects vào C:\resource\ rồi nhưng sao vẫn không được nhỉ

rastar

Banned
Phù sau 45 phút mày mòi cuối cùng cũng biết cách dùng, add vào CFW (nhanh gọn lẹ) :D

cuti2105

sao cái effect bóg mượt và cái trên dùg cho 5230 cứ vào 1 vài folder là bị đen hìh xog xoay màn hìh mới ra...k hiểu tại sao nữa

grandman2

Ủa kì zay sao mình làm xong no chỉ ra hiệu ứng lúc từ HS vào menu sao không thấy sao rơi lá bay j zay =.=

cuti2105

cuối cùg đã hiểu thì ra là cái thời gian chờ để load :)) nhưg mà màu đen thì xấu qá T__T