• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng W960i cho W950i by vthien2404

CongVoi

Super V.I.P
Hiệu ứng W960i cho W950i

Đây là File của vthien2404 nhờ mình up lên gửi tặng các bạn.Các bạn chỉ cần tải file dưới đây về và chép theo đường dẫn là ổn!!Các bạn hãy ủng hộ nhé =D>=D>

tinh_la_gi

Administrator
Có ai thành công thì cho anh em xin 500pvd hình đi ... để còn quyết định làm hay không chứ !!

Congvoi test rùi thì share hình cho anh em đi

CongVoi

Super V.I.P
Có ai thành công thì cho anh em xin 500pvd hình đi ... để còn quyết định làm hay không chứ !!

Cái này cho W950i mà anh!!! Em dùng P990i test sao nổi trời >:)>:)

vthien2404

Cái này cho W950i mà anh!!! Em dùng P990i test sao nổi trời >:)>:)

Posted via Mobile Device
Các bạn cứ yên tâm cài đi, mình đã test kỹ trên W950 của mình rồi mới share lên mà, máy mình k chụp hình để gửi đc. Cài vào k có lỗi gì cả. Ok?

CongVoi

Super V.I.P
có ai chạy thành công rùi cho ý kiến đi

Posted via Mobile Device
Các bạn cứ yên tâm cài đi, mình đã test kỹ trên W950 của mình rồi mới share lên mà, máy mình k chụp hình để gửi đc. Cài vào k có lỗi gì cả. Ok?

Đã test thử thành công và kết quả là ... Giống hệt như bài này =))=)): http://pdaviet.net/showthread.php?t=28162

rokky

ĐÃ THÀNH CÔNGTRÊN W950 QUÁ DZỮ CỘNG VỚI CÁI SKIN WALKMAN MỚI CỦA A.RENO BÊN TINHTẾ QUÁ PRO LUN...THANKS CÁC A NHIÙUUUU

ninhdeptrai_bc

Hiệu ứng W960i cho W950i

Đây là File của vthien2404 nhờ mình up lên gửi tặng các bạn.Các bạn chỉ cần tải file dưới đây về và chép theo đường dẫn là ổn!!Các bạn hãy ủng hộ nhé =D>=D>

mình đang dùng w905i thấy bạn CongVoi có cái này hay quá.thank you

O9xx19xx29

Làm thử trông khá đẹp - nếu muốn thay đổi thì nhớ vào More/setting để thay đổi hết các Visualization nhé