• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình ảnh AE Đăk Lăk-Đăk Nông offline mừng năm mới 2011

2356

Kết quả gì hỷ anh ku Ngọc?
Hôk hỉu anh ghi 'Quốc nam Tiến' có ý gì đây ta???

Bửa đó em sẽ cố gắng đi chứ....hôk biết gây ra tội gì mà anh ku Tùng cứ đe dọa hoài. Nghĩ quài, chắc mình tội nghiệp đấy mà..kaka!

Chú là tội chú to lắm, ở đấy mà tàm xàm ba láp đi ;;) Mai đi Off anh cắt chym đấy :))

tienquoc87

Éo èo eo.... nà nà.. eo èo éo!
Em dề em mét Dợ em... Dợ em bảo mấy pác liệu hồn đấy!
Mà em thấy Dợ em mài dao bén rùi mang cất đi, bảo mai có việc dùng, hôk biết mần chi nữa đêy...hehe

2356

Éo èo eo.... nà nà.. eo èo éo!
Em dề em mét Dợ em... Dợ em bảo mấy pác liệu hồn đấy!
Mà em thấy Dợ em mài dao bén rùi mang cất đi, bảo mai có việc dùng, hôk biết mần chi nữa đêy...hehe

Mạng vợ chú ra đây, anh check hàng rồi anh luộc luôn cho :)) =))
Mai vợ ông đi với tui rồi về quyết định mang dao ra cắt chym ông chớ chi nữa =))

nam470

Hôm nay 01/01/2011. Chính thức sẽ offline nhân dịp đầu năm của anh em Đăk Lăk-Đăk Nông và cũng là lúc anh em thảo luận về vấn đề muốn thành lập câu lạc bộ Đăk Lăk-Đăk Nông như trước đây đã nói.
Mong anh em sẽ tham dự đầy đủ.
Hẹn gặp anh em vào 8h30 sáng ngày mai (02/01/2011) tại quán cà phê HD Sài Gòn 61 Mai Hắc Đế nhé.
Thân

w2k

Mạng vợ chú ra đây, anh check hàng rồi anh luộc luôn cho :)) =))
Mai vợ ông đi với tui rồi về quyết định mang dao ra cắt chym ông chớ chi nữa =))

ối joi ôi..chú e xông xáo nhểy..........

w2k

oy PDAVIET.............tôi iu các pan.............cuộc ọp đầu năm hoanh tráng......các pạn chờ nhé.............tối này có hình ảnh...............

kenzzi

oy PDAVIET.............tôi iu các pan.............cuộc ọp đầu năm hoanh tráng......các pạn chờ nhé.............tối này có hình ảnh...............

Đợi lâu quá mà không thấy cậu nào Up hình lên cho anh em xem thử vậy? thấy 2356,cu_giong,w2k,nam7 và cả pác Thoại nữa chụp nhiều lắm mà...
p/s : được anh em tín nhiệm giao cho chức "trưởng Ban kế toán - Tài vụ kiêm Thủ quỹ"... Nghe có vẻ To nhỉ,hihi... Nay mình xin công khai tình hình tài chính để anh em được biết :
- Đợt off trước TK có số dư 314.000 USD
- Đợt off này chi ra 136k ( trả tiền coffee) còn tiền ăn uống buổi trưa và tổ chức hát hò anh em đã share riêng...
- Sau đó anh em đóng góp thêm 500k nữa,như vậy TK chung của anh em có số dư là 678.000 USD nhé,nhiều nhỉ...:D

Chỉnh sửa cuối:

w2k

đợi lâu quá mà không thấy cậu nào Up hình lên cho anh em xem thử vậy? thấy 2356,cu_giong,w2k,nam7 và cả pác Thoại nữa chụp nhiều lắm mà...

say òy...........ko có sức up....=))
p/s: máy chụp xấu...úp sau nha

kenzzi

say òy...........ko có sức up....=))
p/s: máy chụp xấu...úp sau nha

pó tay cho cái cậu này,cu_giong và 2356 đâu rồi,bớt thời gian đi tán gái đi,ngồi Up hình cho anh em xem nào.....

w2k

pó tay cho cái cậu này,cu_giong và 2356 đâu rồi,bớt thời gian đi tán gái đi,ngồi Up hình cho anh em xem nào.....

kậu kéo e LAP đi cafe rùi pot lun ......

w2k

say đầu tiên nè

lúc chưa say

w2k

ace đâu hết òy. pót hình đi chứ. e có mỗi 2 kái đẹp nhứt thui