• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình ảnh anh em PV mừng Hạnh Phúc Mod Hoàng Anh

tuanquynh8083

Active Member
hôm qua ngày 7/9 sau bao ngày mong mỏi chờ đợi của các anh em thành viên của CLB PDA Viêt Hà Nội,các anh em thành viên của CLB PDAV Hà Nội đã có mặt tại số 10 Chu Văn Anh để mừng hạnh phúc của Mod Hoàng Anh và cô dâu Minh Ánh( giờ đã là phu nhân của Hoàng Anh :)):)):)):)):)):))) và kể từ đêm qua sau buổi động phòng Hoàng Anh của chúng ta đã chính thức không còn trong trắng nữa và đã bị trói buộc bởi 1 sợi dây vô hình .....ehheheh
và đây là 1 số hình ảnh chia vui với Mod Hoàng Anh xin mời anh em vào chém gió nào(anh em xin chém vừa vừa thui nhé kẻo lại khổ lão Hoàng Anh nhà chúng ta)

Chỉnh sửa cuối:

tuanquynh8083

Active Member
Có lẽ phải kiếm " một cán bộ đường lối " để lãnh đạo CLB Hà nội tiếp tục phát triển , nhìn ảnh này thấy lực lượng cũng vẫn khí thế lắm, đi dự đám cưới mà cứ như offline của diễn đàn điện thoại:D, ai cũng khư khư cái máy điện thoại trên tay thì chứng tỏ máu đam mê công nghệ vẫn còn tràn đầy hehe .:D

Chỉnh sửa cuối:

NguyenTu

Super V.I.P
Sao không thấy mẹt mình nhỉ? Mà cán bộ đường lối là ai đấy cu Tuấn??????

tuanquynh8083

Active Member
Sao không thấy mẹt mình nhỉ? Mà cán bộ đường lối là ai đấy cu Tuấn??????
Anh Tú nói đúng chỗ cần nói rùi" Cán bộ đường lối" có lẽ anh em CLB PDAV phải tổ chức 1 buổi gặp mặt cuối tuần để tìm ra anh à
ps:mà anh Tú uống nhiều bia say hay sao mà không thấy ảnh mình nhỉ?em vẫn thấy 3 cái ảnh có mặt anh mà.:)):)):))

NguyenQuang

Super V.I.P
Ý chú Tuanquynh nói " cán bộ đường đường lối lối" là người hoạch định đương lối phát triển hay lái xe chẳng hạn :D.Thế mà Tú cũng phải hỏi, Thông báo với mọi nguời 11h trưa thứ bảy ngày 10/9 gặp nhau ở Nhà hàng Bia Tiệp số 2 Láng hạ nhé , Khu vực đấy gần nhà LuongQuang nên anh em hưu trí trân trọng mời Luongquang đến dự cho vui hè:D

Trông ảnh thấy anh em đông đủ và vui vẻ nhất là mấy anh em từ ngày đầu gây dựng CLB HN mà thấy vui quá . Hy vong sắp tới chúng ta lại có dịp gặp mặt đông đủ để chia vui trong dịp đám cưới của bạn Linhlk

Chỉnh sửa cuối:

tuanquynh8083

Active Member
ủng hộ ý kiến của anh Nam,giờ đây anh em cựu thành viên của CLB phải làm gì đó để gây dựng lại phong trào sinh hoạt và phát triển của CLB chứ nhỉ?

b0m_lx

ủng hộ ý kiến của anh Nam,giờ đây anh em cựu thành viên của CLB phải làm gì đó để gây dựng lại phong trào sinh hoạt và phát triển của CLB chứ nhỉ?

vụ này chuẩn nè :D

NguyenTu

Super V.I.P
Ý chú Tuanquynh nói " cán bộ đường đường lối lối" là người hoạch định đương lối phát triển hay lái xe chẳng hạn :D.Thế mà Tú cũng phải hỏi, Thông báo với mọi nguời 11h trưa thứ bảy ngày 10/9 gặp nhau ở Nhà hàng Bia Tiệp số 2 Láng hạ nhé , Khu vực đấy gần nhà LuongQuang nên anh em hưu trí trân trọng mời Luongquang đến dự cho vui hè:D

Trông ảnh thấy anh em đông đủ và vui vẻ nhất là mấy anh em từ ngày đầu gây dựng CLB HN mà thấy vui quá . Hy vong sắp tới chúng ta lại có dịp gặp mặt đông đủ để chia vui trong dịp đám cưới của bạn Linhlk

Em biết đâu, đang vụ ảnh ọt mừng hạnh phúc cu Minhanhtran thế mà lại thấy liên quan đến cán bộ đường lối, hóa ra là CLUB HN cần người dẫn lối đưa đường,định hướng phát triển. Em nghĩ hơi ngắn!!

PhuongAnh

Nhìn ảnh anh em mà thèm quá...Hic..Anh Hoàng Anh không mời em đi đám cưới gì cả..Chán quá :((

Nemmatlanh

Anh Ân trốn nhé, mấy a e gọi mà bảo không đi, hehe, đang muốn xem con Evo 3D của a đây

NguyenQuang

Super V.I.P
11h trưa mai, tổ hưu tổ chức gặp mặt anh em đã 1 thời gắn bó cùng nhau chung sức xây dưng clb hà nội tại nha hàng bia tiệp số 2 A Láng hạ , rất mong anh em đến dự đông đủ, BTC trân trọng mời các thành viên PV va SM Luongquang đại diện cho BQT đến dự va giao lưu cùng anh em

Nguyên chủ tịch CLB Hà nôi
NguyenQuang