• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình ảnh buổi gặp gỡ Man. PhamQuang từ xa trở về

Status
Không mở trả lời sau này.

yingzhou

Giangox cho thêm chú thích với nào. Nhiều người chưa biết tên quá.

GIANGOX

Spam ! :D Quả ảnh này dành riêng 1 bài để anh Quang "ngự trị" :))

Bình luận: Anh Quang đang "trầm tư" suy nghĩ phương hướng phát triển PDAVIET sau này... :p

Cheers :D

GIANGOX

Giangox cho thêm chú thích với nào. Nhiều người chưa biết tên quá.

Dạo này OX ko có nhiều thời gian Onl, và cũng ko có nhiều thời gian vào PDA nên cũng ko nhớ rõ hết được tên nick của các bạn tham gia buổi gặp mặt :) . Những pix đi họp mặt hôm qua dự định sẽ do Mod. longgiang81 Up lên, nhưng chắc do Tết nhất bận chuyện, các bạn ko đi họp mặt muốn xem, nên OX mới thay mặt Up lên :p

@ anh Long : Khi nào rảnh thì anh vào Edit bài và bổ sung tên các bạn đi họp mặt hôm qua giùm em nhé ;)

Cheers :D

binladen

hì hì,lâu lắm mới nhìn thấy a Quang lại,a vẫn vây hén,trẻ như đợt trước gặp,hì hì,cuối năm rùi mà anh e cũng đi đông ghê hén,HN thiếu mem nữ trầm trọng hén

longnhi88

Nhìn mọi người vui quá mà hôm đó em lại phải đèo mẹ em đi chợ có việc không đi được,hjx hjx tiếc quá.

Nhìn Man phong độ thật,không ai nghĩ là nhiều tuổi vậy rồi

:)) he he anh GiangOx cắt quả tóc dài đi rồi à

longgiang81

Super V.I.P
GIANGOX : anh ko còn là Mod. của box OFF nên ko thể Edit lại bài của em đc, đang định Up ảnh lên thì thấy em đã Up hết cả rồi, nhưng vẫn còn thiếu nhiều quá Giang ạ. Có lẽ để mai anh lấy lại cái SD Card của ku Duy vì còn khá nhiều ảnh nằm trong máy. Mà này, sao Up ảnh lên lại ko Resize lại hả, ảnh to đùng "nổ" hết cả lên rồi đây này X-(

Vietvnn

Super V.I.P
nếu ku Giang bận thì đề nghị chú Long thêm nick và tên tuổi vào đi.:D

PhamQuang

Manager
Anh em Hà nội chuốc khiếp quá !!!
Vừa bay về, lại mệt nên nhanh gục quá. :D
Mà sao toàn chụp cảnh mình đang "thư giãn" vậy hả?

Nhờ xe của Mod. Bobi mà về tới nhà an toàn đấy. Cám ơn Mod. Bobi nhiều nhiều.
Xe chở về gần tới nhà mà vẫn tưởng ở HN mới chết chứ. =)) =)) =))

GIANGOX

Mà này, sao Up ảnh lên lại ko Resize lại hả, ảnh to đùng "nổ" hết cả lên rồi đây này X-(

Imageshake nó có chức năng tự resize mà anh Long, chắc là anh chưa chạy hết 100% nên nó mới bị như vậy :) .

longnhi88

GIANGOX : anh ko còn là Mod. của box OFF nên ko thể Edit lại bài của em đc, đang định Up ảnh lên thì thấy em đã Up hết cả rồi, nhưng vẫn còn thiếu nhiều quá Giang ạ. Có lẽ để mai anh lấy lại cái SD Card của ku Duy vì còn khá nhiều ảnh nằm trong máy. Mà này, sao Up ảnh lên lại ko Resize lại hả, ảnh to đùng "nổ" hết cả lên rồi đây này X-(
Anh Long nhầm à Moderator to đùng thế kia mà bảo ko còn làm Mod :))

longgiang81

Super V.I.P
Ừ nhỉ...:p, cái chữ Moderator to đùng thế kia mà mình ko nhìn thấy, có lẽ tại tối qua đi về muộn quá nên chưa tỉnh đc rượu. Hôm qua đến tận 11h đêm rồi mà mấy tên Trung với Duy vẫn còn lên tận nhà để tóm đi OFF tiếp, khiếp quá...bọn này uống kinh khủng. Đến 3h sáng lại mò lên ECHO để đánh bi-a đến 5h mới mò về nhà. Rất cám ơn sự nhiệt tình của quyen02, mặc dù ko chính thức tham gia nhưng vẫn ngồi với anh em tới tận cùng :D

Hungpdahl

Well-Known Member
vui vây ta tiếc mình k có mặt để tiếp đón Man.cuối năm công việc bận quá.

MiNhon

Hôm qua đêm hôm mưa gió mà LongGiang , DUy rồi chú Bajoka còn mò đi bão cơ à, Kinh :D May ko gặp mưa đá
Hôm qua mọi người làm chú Quang mệt quá , vừa về nên anh em hỏi thăm "bắc cạn" liên tục , lại 1 bên bàn chuyện chính sự vì PV luôn, thật nhiệt huyết. Đó là điều tại sao chú Quang ôm đầu gục gần giống ngủ ; vì quá nhiều tin tực và thông tin nạp vào chiếc đầu mệt mọi sau chuyến đi dài :D.Và đi về đến nhà mà chú Quang chắc vẫn nghĩ đang trên quán uống cafee:))
Cheer

Status
Không mở trả lời sau này.