• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH BUỔI OFFLINE ĐẦU TIÊN CỦA BOX 8

anhcoj

Ai làm ơn cho mình biết tên 2 bạn này với!!!!

DreamLand

Nếu tác giả muốn phê phán vấn đề "đi off" của giới trẻ vậy xin hãy tìm hiểu những buổi "đi off" lành mạnh của giới trẻ khác như những cuộc Offline của các trang web có tổ chức làm công tác xã hội của giới trẻ Việt hôm nay; hoàn toàn không có những vấn đề mà tác giả muốn đề cập tới.
Theo tôi, bài viết trên chưa thể hiện đầy đủ các mặt của một sự việc.
VŨ HẠO NHIÊN

BatKid

Super V.I.P
ImageView.aspx

đúng là nhà báo nói láo ăn tiền , tui có hình gốc của tấm này nè , chỉ có nhậu , hem cóa là giề hít >"< off khai trương 1 forum ng wen cách đây hơn 1 năm

TruongHan

Super V.I.P
Tự giới thiệu : Tui :))

Hồi đó đẹp trai dữ lắm...giờ thì đỡ nhiều rồi =))=))=))

TranMinhMan

Super V.I.P
ImageView.aspx

đúng là nhà báo nói láo ăn tiền , tui có hình gốc của tấm này nè , chỉ có nhậu , hem cóa là giề hít >"< off khai trương 1 forum ng wen cách đây hơn 1 năm

Vậy là cái hình này là BK gửi cho tụi TTrẻ, làm tay trong phải ko!?>:) Hehe.. Vì xét tấm hình đó sẽ do 1 người thuộc 1 thành viên của nhóm off đó chụp, chứ ko phải chụp lén hay phóng viên chụp tác nghiệp mà ngay gắn thẳng thóm như vậy. Và với góc chụp như vậy thì nếu thật sự đó là hình off của 1 diễn đàn nào đó thì ae sẽ nhớ ai chụp liền, và nếu chụp xong mà viết như vậy thì có nước thằng này sẽ bầm mình với đám kia.\-/
Ôooooi bọn nhà báo VN!~X(X-(

DreamLand

Vậy là cái hình này là BK gửi cho tụi TTrẻ, làm tay trong phải ko!?>:) Hehe.. Vì xét tấm hình đó sẽ do 1 người thuộc 1 thành viên của nhóm off đó chụp, chứ ko phải chụp lén hay phóng viên chụp tác nghiệp mà ngay gắn thẳng thóm như vậy. Và với góc chụp như vậy thì nếu thật sự đó là hình off của 1 diễn đàn nào đó thì ae sẽ nhớ ai chụp liền, và nếu chụp xong mà viết hư vậy thì có nước thằng này sẽ bầm mình.\-/
Ôooooi bọn nhà báo VN!~X(X-(
Chính nhà báo này là người hiểu :))

seo ai cũng nói vậy hết ta ???? =))

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) Câu này em nghe quen quen