• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN PDAVIET

TruongHan

Super V.I.P
Sexy ghê hok :)):)):))

Kitmit

mới....xong,chưa kịp gài nút áo là em nó kéo ra rồi...hehe,lạnh là chụp kiểu khác ah..........=))

ladata2006

Đây là mình. Hay lượn lờ Topic IP nhất. :))
Mình là Boy, sinh năm 1990. Quê Thành Nam.
Hiện tại đang học năm 2 ĐH ở HN.
Làm Kinh doanh buôn bán lặt vặt. :))
Mong làm quen!

saodoingoi142

Moderator
Trong bạn giống diễn viên Điện ảnh Hàn Quốc đó à!!!Bạn đang đi đâu sao Vali nhiều thế???:O;;);)

saodoingoi142

Moderator
Nhanh chóng kiếm vợ đi!!!

đang chờ xe bus để đi từ CH Sec sang Thụy Điển. mình kiếp lang thang bạn à!:D

Lang thang mãi rồi cũng phải dùng chân thôi!Bạn nên nhanh chóng sớm tìm vợ đi cho khỏi lang thang!!!Đi hoài cũng mệt lắm,bạn biết ko???:-/;;)

ahojmimi

Lang thang mãi rồi cũng phải dùng chân thôi!Bạn nên nhanh chóng sớm tìm vợ đi cho khỏi lang thang!!!Đi hoài cũng mệt lắm,bạn biết ko???:-/;;)

thì mình đang đi tìm vợ đây. mình đưa ảnh lên là để show hàng, xem có kiếm được em nào không. mãi mà vẫn chưa có bạn gái. buồn quá !:(

saodoingoi142

Moderator
Xin gửi tặng anh em PDAViet_Vợ chồng tui...!!!

Xin giới thiệu và gửi tặng anh em PDAViet vợ chồng tui...!!!
Chúc mọi người luôn vui vẻ_hạnh phúc!!! ;):p;;)

Chỉnh sửa cuối:

vuonganhquyen

Ai có ảnh của Adminpdaviet, Admin Kawaguchi, Admin nncung và man PhamQuang post lên đây cho anh em xem với!:D

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Bên Box Symbian có các Pro MinhThang,CaoMinh, Kajiro,Trubic nữa nè!Có ai có ảnh thì xin Up lên luôn để a, e cùng chiêm ngưỡng!

vuonganhquyen

Phải đó! mấy thành viên trong ban quản trị mau ra mặt cho các mem xem với, để lỡ có gặp ngoài đường còn biết mà mời chầu bia :)):))=))=))

Kitmit

Posted via Mobile Device Bên Box Symbian có các Pro MinhThang,CaoMinh, Kajiro,Trubic nữa nè!Có ai có ảnh thì xin Up lên luôn để a, e cùng chiêm ngưỡng!

anh thắng thì không chịu up hình...đợi mãi chỉ có cái này ah

:D:D