• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN PDAVIET

PhuongAnh

Up cáii ảnh lên cho anh em đỡ quên mặt
:p:p:p:p

holitraco

Góp với anh em vài tấm ảnh

Chào mọi người, tham gia PDV lâu rồi nhưng do thời gian chưa thể off cùng anh em buổi nào được, hôm nay rảnh rỗi up lên ít ảnh, nếu anh em có gặp nhau ở cùng chỗ 1 chị em nào thì nhường em tý, em hai lúa chính cống lên các bác thông cảm
]
[/CENTER
Bức ảnh em mới chụp đầu năm tại dòng sông Mêkông thuộc Luang Prabang mà bạn em nó nói đứng cạnh cái sông Cầu Nguyễn quê em thế mới đau
[CENTER
Em đang nằm giữa rừng ở Huổi Puốc - Điện Biên ( em làm nghề lâm tặc :p ) thì các anh Biên phòng tôm được, thế mới đau lòng con quốc quốc

Anhtoitb

Bức ảnh em mới chụp đầu năm tại dòng sông Mêkông thuộc Luang Prabang mà bạn em nó nói đứng cạnh cái sông Cầu Nguyễn quê em thế mới đau

Em thấy Sông Cầu Nguyễn còn đẹp hơn cơ! Hình như là bác chụp ở sông xã Đông Động thì phải .... :)):)):))

T

trungquanbds29

Guest
Khoe hàng cùng anh e PDAViet, hy vọng sẽ có người đã từng gặp mình....hi.hi
rất hân hạnh được gặp các bạn.

trongtints

trongtints & Bà Xã

Hình trongtints & Bà Xã đây.!

Nếu có sai vị trí nhờ các Mod di chuyển dùm nhé...Thanks all.!:D:D:D