• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình ảnh DEMO trước khi ra lò thành phẩm của SymPViet!!!

MinhThang

Manager
Báo cáo là em đang làm cái này:

best_fsmessage_s60_3_v_2_00_sw

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Mình đang làm cái MBounce.Wallpaper.Manager.v1.03.S60v3.SymbianOS9.1
Anh em hãy tránh đường cho mình đi nhé!

Caominh171

Xem thì đang thịt con Mp3TagEditor v2.8.6final s60 3rd & Nokia Image Exchange 0.93 (em nghĩ con này chắc chưa ai chén nhỉ, toàn xử lý trên exe, làm cũng xong òi, chỉ còn đóng gói và test thui àh :D)

Kojiro

Super V.I.P
Báo cáo anh em là KJR đang... ko làm gì cả, anh em cứ thoải mái :))

Việc nhiều xả tí :))

Caominh171

Báo cáo anh em là KJR đang... ko làm gì cả, anh em cứ thoải mái :))

Việc nhiều xả tí :))

Chài ui còn khoe nữa chứ :-?
Àh anh nè, cái NokiaImageExchange áh, do thao tác trên exe nên ko tránh khỏi viết tắt, nhưng em cũng cố hạn chế viết tắt lắm òi, em chỉ dịch những phần chính thôi, còn đi sâu vào việc truy cập mạng, đăng nhập, đăng tải... gì gì em ko dịch, zậy đc ko anh?

MinhThang

Manager
kp_enter: Đang chờ đây, nhớ bỏ bớt ngôn ngữ không cần thiết cho nhẹ , thấy như đám rừng luôn.

kp_enter

eCleaner v4.0

Pm dọn rác chạy trên nền python khá giống với SisTail​

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Anh em cứ việc thịt thỏa mái đi dạo này mình bận theo mấy đại ca Spam, không có thời gian để thịt em nào cả. Thịt luôn thằng IVCM 2.52 cho mình luôn mình Cảm ơn!!!:))