• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình ảnh Nhật thực

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhPheCT

Mua Nouvo LX đi! Mình mới lấy 1 con Honda Air Blade FI chạy thấy thua con Nouvo LX nhiều!! Con Honda Air Blade FI nhỏ xíu hà!! Máy thì kêu to hơn!! Mình lấy rồi hối hận ko kịp nè!! Nếu Bạn thích lấy Nouvo LX đổi ngang với Mình luôn!! Mình lấy 37T thuế 5% 1.850K bản số 400K bị chi là 39.250.000đ độ đồ Inoxi gần 2T nữa!!! hà hà!! Con Nouvo LX có 36T thui!!!

Màu này đây: Bản số 7 Nút luôn!!

JuRay-Duan

Mua Nouvo LX đi! Mình mới lấy 1 con Honda Air Blade FI chạy thấy thua con Nouvo LX nhiều!! Con Honda Air Blade FI nhỏ xíu hà!! Máy thì kêu to hơn!! Mình lấy rồi hối hận ko kịp nè!! Nếu Bạn thích lấy Nouvo LX đổi ngang với Mình luôn!! Mình lấy 37T thuế 5% 1.850K bản số 400K bị chi là 39.250.000đ độ đồ Inoxi gần 2T nữa!!! hà hà!! Con Nouvo LX có 36T thui!!!

Màu này đây: Bản số 7 Nút luôn!!

AB chạy thua LX là phải rồi, AB có 110 LX 135 cơ mà :| với lại con LX đc Yamaha chau chuốt rất kỹ có thể nói là đột phá trong dòng tay ga tầm trung, giá vừa phải mà chất lượng rất tốt, chạy khá êm, tốc độ khũng <-- khoái nhất cái này :)).
LX chạy trong nội thành các TP thì có vẻ hơi ức chế vì kô thể nào tăng tốc cho thỏa mãn đc :))
Nhiều người cũng bị như bác rồi, mua về mới hối kô kịp (AB Việt)...

Hix toàn ý kiến trái chiều.

Cũng kô hẳn là trái chiều, nếu bạn đủ tiền mua con AB Thái (khoảng 50tr) thì kô phải hối gì cả.
Còn tay ga tầm trung thì nên chọn LX đi, kô hối tý nào đâu.
Bạn có thể qua các 4rum xe máy mà tìm hiểu kỹ và chú ý tìm hiểu cả chế độ chăm sóc khách hàng của mỗi hãng nữa, để sau này nếu có bị gì còn dễ bề giải quyết :)

Chúc bạn tìm đc 1 con xe như ý :)

JuRay-Duan

Con này đắt và đặc biệt ở chỗ nó đc sản xuất hầu hết = thủ công, nếu mà chạy hết ga chắc bay hết.. cả quần áo :))

thanhnam711

các bác ơi cho mình hỏi thêm một câu củ chuối nữa là tại sao giá xe AB FI em tham khảo ở hãng có giá 32tr và 33tr (resol) còn NV LX có giá trên dưới 29tr. Nhưng các bác lại nói 36,37 tr là sao ạh

JuRay-Duan

thanhnam711

Okie, vậy Nouvo LX có vẻ hay ho hơn nhỉ, vài tuần nữa sẽ có 1 em NV LX 7979 chào đời ka ka kaka:))

AnhPheCT

các bác ơi cho mình hỏi thêm một câu củ chuối nữa là tại sao giá xe AB FI em tham khảo ở hãng có giá 32tr và 33tr (resol) còn NV LX có giá trên dưới 29tr. Nhưng các bác lại nói 36,37 tr là sao ạh

Giá hãng xuất xưởng chưa tính VAT đó Bạn ơi!! +10% VAT thì ra 36.xxx thôi! Mua Nouvo LX là sự luặ chọn No1 rồi!! Màu trắng là OK! trông Pro hơn!!

poison071089

Ai bảo hơn? Phải nói là 1 trờj 1 vực mới đúng =))
Em thì thấy Nouvo LX đẹp hơn !
Cho em con này em bán ngay lấy tiền mua con bt đi !
Lòe loẹt như phường tuồng ấy !

Posted via Mobile Device

poison071089

Mua nouvo lx thì cẩn thận đường mưa hay cát nhé ! Ngã ngay vì bánh trước nó bé tí !Thiết kế bánh ngu vãi !
Em đã ngã 2 lần vì trời mưa !
1 phát rách tan nát áo quần , mặt mũi không sao vì ngẩng đầu khi ngã ! Nhưng chân tay cũng máu me loang lổ !
Lần sau đã cẩn thận vào cua mà nó vẫn xòe , may lần này kinh nghiệm nhatr ra được , chaco bám đường tốt nên không ngã ! Xe văng 1 đoạn !
Xước đủ 2 bên !

Có tiền mua AB thái 50tr thì kỵ cop thêm mua con vespa LX vietnam 60tr cho đẹp ! Em nói thật đấy !
Posted via Mobile Device

nouvu2372

Mua LX® xong bay xuống Cần Thơ 2 đứa mình đi....đua nhé ku

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.