• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình ảnh offline A-E Đăk Lăk-Đăk Nông nhân dịp SN lần 4 của PDAViet

Status
Không mở trả lời sau này.

pekuon

Nghi lắm, tự dưng làm 2 cái E 63 chắc là....:))
Sáng giờ Bác An gọi điện hỏi về con E72, đúng là đam mê công nghệ thật:)

2356

Nghi lắm, tự dưng làm 2 cái E 63 chắc là....:))
Sáng giờ Bác An gọi điện hỏi về con E72, đúng là đam mê công nghệ thật:)

Cứ phải tinh vi ;)) Mà nếu chắc là... thật thì làm được gì mình :))
Chú An hỏi nhiều hok :"> Nhiệt tình vào nhá, hời hợt là hok được đâu áh :))

MrThiet

...
...

Không có chỗ đứng cho "IP 1" rùi :

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Thì mình muốn để nguyên cỡ ảnh mới rõ được. Mỗi bức ảnh dung lượng hơn 2mb. Cái này chết của D-com 3G của mình rồi ~X(

Resize lại 640x480, hình chỉ còn vài chục KB mà ảnh vẫn rõ,đẹp , lại đỡ "hao" khi up/down .

Chỉnh sửa cuối:

ninjarock3002

Hình độ phân giải cao quá load lâu thí mồ...:p Phải resize lại trước khi đưa lên forum chứ...

Resize lại 640x480, hình chỉ còn vài chục KB mà ảnh vẫn rõ,đẹp , lại đỡ "hao" khi up/down .

Em bận wa nên không kịp phản hồi ý kiến của mọi người, em đã chỉnh sửa lại kích cỡ cho mọi người dễ coi và dễ load nhanh hơn. he. he;;)

thaibao1269

tiếc quá không tham gia với các bác đựoc, e dân BMT luôn, nhưng đang sống lại sg, về được thì show em tg01 chung với các bác rồi...hichic

w2k

dự định sắp tới sẽ là buổi off "HAPPY NEW YEAR". các pác ở khu vực DL-DN chú ý theo dõi tình hình ở khu vực off trên diễn đàn rùi đăng ký tham gia nhé.=D>;;)

doncoi889

Oh. daklak- dak nông mình cũng có off hở? vậy mà em ko biết. lần sau off cho em ké với nhé,hết năm nay là học xong rồi... kiếm tiền tậu "đồ chơi" thôi, hihiihi

w2k

oh` zui quá hén, mà sao có mấy người thôi, biết vậy bữa đó tham gia luôn

có nhìu người đăng ký rùi nhưng lại báo bận nên ko đi đông đủ đc bạn ah. lần off tới bạn tham gia cho thêm đông zui

tango_mike7926

ái chà , mình lâu rồi mới có time vô lại diễn dàn ,lại thấy của BMT, vui quá,vài bữa về phải off một chuyến mới đc. cho mình tham gia nhé.có thông tin off hay gì hay cứ pm cho mình với Yahoo: Tango_mike7926@yahoo.com.vn

Status
Không mở trả lời sau này.