• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình cô gái nhảy múa trên màn hình Standby (cập nhật trang 5)

MinhThang

Manager
ôI TRỜI ƠI! NHÌN MẤY BÉ NÀY LÀM TÔI MUỐN ...
Cho tôi hỏi là có tất cả mấy bé thế, của tôi có 4 bé à, sao mà cứ lặp đi lặp lại chán quá.xuất hiện có mấy giây rồt biết mất chưa kịp nghía nữa là hjhj

hình như là bấy nhiêu đó thôi bạn,cái này mà có tùy chọn nữa thì hay hơn nhỉ.

thanhnam711

cài đc, đã restart rồi nhưng vẫn chẳng thấy gì cả, tự nó hiện lên hay có bấm gì không các bác

MinhThang

Manager
cài đc, đã restart rồi nhưng vẫn chẳng thấy gì cả, tự nó hiện lên hay có bấm gì không các bác

Cứ làm theo đúng hướng dẫn là nó tự hiện lên thôi bạn à,đâu có gì đâu mà bấm.Nếu không có thì đành chịu nhiều máy cũng giống như bạn vậy đó.

flywithme

bản update đây

NGIRLS v0.8 Beta - Dancing Girls on Standby Screen *Update*​

có lẽ do hot quá nên 2 ngày sau phần mền này đã có thêm version mới :D, bổ sung thêm một số tính năng mới:
Thêm vào 4 girl nữa( 2 Erotic - 2 Hardcore) :D. tổng cộng là 8
Đã có giao diện đơn giản của chương trình
Thêm tùy chọn Enable-Disable chương trình.
Chất lượng hình ảnh tốt hơn, kích thước file nhỏ hơn.
..............
...............
* Simple interface added ( python programming )
* Enable-Disable Option
* Nudity Level
* 8 Girls Added ( 4 New )
* Different Dances
* Girls are selectable
* Graphic Optimization:
- Better Animation and View Quality
- Smaller File Size Of Animations
* System Speed improvements:
- 1 Girl at the same time for faster system speed
- Improvements of routine animation reloading time ( 3-4 seconds )

yêu cầu máy phải cài Python V144 và megapymodulepack V152

Cài đặt:
Remove phiên bản NGIRLS cũ và animspritelite(nếu có cài)
Sau đó cài phiên bản mới lên.

http://img137.imageshack.us/img137/9378/ngirlsv08betascr6uu3.jpg[/IMG]

Download:

Last edited by a moderator:
cái này là fm lấy ảnh động làm nền đấy, mỗi tội cài cái này vào 0s9.2 thì ko dịch chuyển được ảnh mới đau chứ.

Cái này bác kojiro up lên từ lâu rùi mà, mấy bác này chả chịu lục....

Bác tìm được bài nào giống bài tui trên pdaviet tui thề ko bao giờ post bài nữa lun, biết thì nói, không biết thì đừng nói linh tinh nhé. Cam đoan rằng chưa diễn đàn VN nào đã post cái này trừ LeD và pdaviet ( post cùng thời điểm).

OS 9.2 đây, N95 8G đây chạy ngon lành. Ông đã cài chưa mà kêu nó là lấy ảnh động làm hình nền???

hanemnhieu

Active Member
tui thấy không nên căng thẳng quá, chương trình này khá nặng đó, đôi lúc cũng bất tiện, nó tự động xuất hiện, tự động mất, không có option chọn thời gian, v.v....
đã remove

tui thấy không nên căng thẳng quá, chương trình này khá nặng đó, đôi lúc cũng bất tiện, nó tự động xuất hiện, tự động mất, không có option chọn thời gian, v.v....
đã remove

Bản V.08 đã có option đó, với máy nào ram nhiều trên 25mb thì không ảnh hưởng gì cả:)

thanhnam711

bác giot_tinh_cay_dang zô ziêng thấy ớn, bác nói mún chạy đc cái pm bác post thì phải cài python và megapymodu.... gì đó, tôi không có pm đó thì tui hỏi có gì là sai chứ nhỉ. nó hoàn toàn liên quan đến topic của bác mà. vậy mà cũng del bài của tui còn phán một câu xanh rờn"Không yêu cầu phần mềm khác trong topic của tui". pó tay bác

Yêu cầu phần mềm đã có topic riêng, thấy tôi quản lý không hợp lý bạn có thể thắc mắc lên cấp trên:|

Last edited by a moderator:

mobileman

Sao tui cài vào rồi, thấy có em chạy trên màn hình rồi mà không vào option đươc nhể. bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp với

MinhThang

Manager
Sao tui cài vào rồi, thấy có em chạy trên màn hình rồi mà không vào option đươc nhể. bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp với

Các bản mới thì sao không biết chứ mấy bản cũ thì làm gì có chức năng đó bạn.

mobileman

mình cài bản mới luôn đó
hay là tại thiếu cài này nhỉ: Python V144 và megapymodulepack V152

mobileman

Có liên quan bạn à. Mình vừa cài Python và Pack của nó mới chạy được đấy. không có py thì chỉ thấy girl chạy như bản cũ thôi. bản mới này phải cài Py thì mới quản lý được! thanks

MinhThang

Manager
Có liên quan bạn à. Mình vừa cài Python và Pack của nó mới chạy được đấy. không có py thì chỉ thấy girl chạy như bản cũ thôi. bản mới này phải cài Py thì mới quản lý được! thanks

Thế à nhưng bản mới này có nhẹ hơn khi chạy không, tùy chọn có chỉnh đuợc thời gian hiện lâu lâu không?

mobileman

Bản này chạy nhẹ hơn, cho phép chọn girl - nhưng không thấy tự động đổi girl khác. mỗi lần chọn lại phải khởi động lại máy - hơi bất tiện

flywithme

Bản này chạy nhẹ hơn, cho phép chọn girl - nhưng không thấy tự động đổi girl khác. mỗi lần chọn lại phải khởi động lại máy - hơi bất tiện

bạn làm theo cách này thì mỗi lần chọn lại sẽ ko phải khởi động lại phone.

Yêu cầu máy phải cài X-plore,JbakTaskManSymbExec trước
Chạy JbakTaskMan vào Menu\Tools\Processes tìm đến Ngirlsstartuploader.exe. Bấm Menu\Terminate process ->ok->yes. Bước này để kill NGIRLS ko cho nó chạy nữa, lúc này ngoài màn hình standby sẽ ko xuất hiện girl nữa.
Sau đó chạy lại NGIRLS và lựa chọn girl muốn thay đổi và ấn Ok. Khi đó chương trình sẽ xuất hiện dòng chữ “Reboot device to apply changes”.Bấm "Cancel".
Chạy X-plore vào C:\sys\bin và chạy file Ngirlsstartuploader.exe <-- cái này phải cài SymbExec trước thì mới có tác dụng.
Thoát X-plore, và ra ngoài màn hình standby và girl đã được thay đổi.Mà ko phải reboot lại máy

Kojiro

Super V.I.P
Bản cập nhật với nhiều girl sexy :D Bản 0.9 beta

Link nhé:
Mã:
http://www.mediafire.com/?rwiynmwctmq
http://www.sendspace.com/file/ylvhfo

nobuhiro

hình này động ko zậy hay là im re thế chài mà hình Iphone gì mà chất lượng kém thế ta?