• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình diễn viên & người mậu đẹp nhất,liên tục cập nhật

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
Mọi người chú ý không nên up hình quá nhạy cảm nhé,diễn đàn điện thoại không nên up hình "mát mẻ" quá,không hay đâu :)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nếu là hình hơi bị HOT thì cứ up 1-2 hình đại diện, những hình còn lại up lên host rồi dẫn link cho mọi người down thì OK hơn.;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình ko biết cái chỗ này bạn có thể hướng dẫn giúp mình đc ko? thanks bạn trước nha.:)

Chỉ cần xài PM adobe phôt shop thì bạn có thể vô tư cắt dán resize hình theo đúng kích thước chuẩn chứ có gì khó đâu

xsamxungx

reside ảnh cần gì huy động photo shop nặng thế cần pm Reshade nhỏ gọn có thể tùy chỉnh mọi kích thước mà k bị bể ảnh

linh2911

Có mấy hình Show Girl post lên cho mọi người thưởng thức :D.

Chỉnh sửa cuối:

nguulangkiem

Mấy huynh post oàn ảnh nhạy cảm :)) học sinh hok dám sài =)
post vài tấm cho ae là học sinh chúng mình :))

jinsk8r

Góp ý với bạn nam_tran2701 1 chút là ảnh bạn post lên thật sự xấu đó :( bạn nên học lại cách resize hình cho đẹp, chứ đừng nghe người ta góp ý 1 câu đã phản bác lại :( post như bạn vừa tốn chỗ trong topic mà chả ai xem (thật đó)

MinhThang

Manager
Chuyện rất đơn giản các bạn không nên dùng từ ngữ khó nghe gây mất hoà khí, Vừa Del 1 số bài không cần thiết.

Chienkon88

em này có được chấp nhận không anh em :

thanks mọi người đã ủng hộ ! =D>

chúc vui !

Status
Không mở trả lời sau này.