• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH DIỄN VIÊN, NGƯỜI MẪU (PHẦN 2)

Nét đẹp này là do bố mẹ em ấy+trang điểm+photoshop --> toàn là do con người chứ có phải do tạo hóa đâu bác.:D

LRA

Tưởng nét đẹp của tạo hóa thật chứ...>:)
Không có phụ nữ xấu chỉ có phụ nữ không biết làm đẹp mà thôi
Không có phụ nữ xấu, chỉ có phụ nữ xinh nhiều, xinh ít và xinh cực ít mà thôi.:))

HHN

Well-Known Member
Úi zời ơi sao các bác lại nghĩ về phụ nữ như thế nhỉ ???? :D
Với tui thì chỉ có phụ nữ XINH và KHÔNG XINH thôi chứ không bao giờ có phụ nữ XẤU cả =))

MinhThang

Manager
Nét đẹp này là do bố mẹ em ấy+trang điểm+photoshop --> toàn là do con người chứ có phải do tạo hóa đâu bác.:D

Không có phụ nữ xấu chỉ có phụ nữ không biết làm đẹp mà thôi

Cũng đẹp thật đấy, nhưng tội HƠI MÓM tý!:)):)):))​

Cái đó mới tạo ra phong cách riêng của pé đó anh ạ;;)

Tưởng nét đẹp của tạo hóa thật chứ...>:)

Không có phụ nữ xấu, chỉ có phụ nữ xinh nhiều, xinh ít và xinh cực ít mà thôi.:))

Net' de.p cua? ta.o... hi`nh photoshop version best new...

Posted via Mobile Device

Úi zời ơi sao các bác lại nghĩ về phụ nữ như thế nhỉ ???? :D
Với tui thì chỉ có phụ nữ XINH và KHÔNG XINH thôi chứ không bao giờ có phụ nữ XẤU cả =))

tắt đèn đóng cửa xầu đẹp như nhau thôi haha...............:))

Sao lại bình luận thế các bác?:-? không đẹp à cho mình nhé!

hoadainhan70

Active Member
Sao lại bình luận thế các bác?:-? không đẹp à cho mình nhé!
Chỉ sợ lúc tiếp cận được đối tượng lại la làng bỏ chạy thui he he cũng đẹp đó nhưng da của cô pé không phải do tạo hóa mà lên

tommynguyen1961

cố bé này công nhận được cái Móm và hình như gia đình hơi khó khăn vì thấy vẫn còn sử dụng đèn dầu. :))

anhquyenmobile

không có người phụ nữ xấu. chỉ có người phụ nữ không biết kêu......người yêu cho tiền đi thẩm mỹ viện để làm..... ĐẸp mà thôi

Người xưa nói: "Người đẹp thì chố phận hẩm hiu lém". Cũng như Thúy Kiều vậy (nếu là vậy... tui khai trương) =))

oplat

CHÙM ÃNH VỀ CAO HÀN[vuonglekhon]

chắc các bạn đã xem phim <đội đặc vụ 05>cò 1 nữ diển viên rất xinh đẹp.ĐẤY CHÍNH LÀ CAO HÀN

nouvu2372