• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hình nền] Chữ cái tên bạn và người ấy.

kumuc

bác cho em xin chữ T với chữ N.a được k ạ? bạn em lại tên ngọc anh mới khổ chứ. hj. thanks bác nhiều...

lps_huy

Mục này đông vui quá ta.
Sẵn đây nhờ bạn làm giúp mình chữ Q và H kích thước 360x640 nhé. Cảm ơn bạn!

_nhattai92_

chài ai, seo hôk tận dụng layer của PTS roy làm cho nó lồng vào nhau lun. demo vài tấm đây.

dathat

Member
Cho mình hai chữ Đ & G đi bạn. Vaì 3 kiểu càng tốt dành cho em 5233. Cám ơn trước

phuongnghi1051

hom qua minh viết nhầm la S và N mới đúng, giúp mình nhe. Thanhs bác. mình đang dùng SS 5233

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
Sao ai cũng hình dễ thương có mình tớ là nhìn hơi người lớn quá nhỉ :-??, chủ thớt ơi, làm ơn thì giúp cho trót nhé
CN chứ hok phải NC đâu :((

socklasuc41

chủ thớt!! Em xài 5233 nha!! chữ N vs H. cho em hình nền nào kute đó!! hihi. lấy font chữ nào đừng uốn éo nhìu wa nha!! thanks!!

xh97

Chủ thớt!! Em xài 5530 nha!! chữ K vs H. cho em hình nền nào kute đó!! hihi. thanks!!