• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH NỀN [WVGA] Collection Wallpapers ( 480x800) PIXEL

HuyChung

HuyChung

Bộ Wallpaper dành cho điện thoại Samsung Galaxy S .

Thông tin :

* Số lượng : 32
* Kích thướt : 480x800 pixel
* Dung lượng : 7.53 MB .

Link tải tại đây:

votinhhan

bác có những hình nó mang tính nghệ thuật,những bức ảnh được thể hiên trong bóng tối,hoặc nhiều màu sắc mang tính lãng mạn....không ạ
em rất thích những hình tựa như mấy tấm em đang có,nhưng em không biết cách up lên .thế mới buồn chứ.nhưng những tấm hình này cũng đẹp lắm và cũng rất nghệ thuật.thanks bác!

AnhPheCT

bác có những hình nó mang tính nghệ thuật,những bức ảnh được thể hiên trong bóng tối,hoặc nhiều màu sắc mang tính lãng mạn....không ạ
em rất thích những hình tựa như mấy tấm em đang có,nhưng em không biết cách up lên .thế mới buồn chứ.nhưng những tấm hình này cũng đẹp lắm và cũng rất nghệ thuật.thanks bác!
Bạn Upload lên 1 host khác chèn link vào diễn đàn bằng công cụ trên thanh box đánh chữ này. hoặc bỏ trong thẻ
IMG]. là xong! Host free chỉ cần gỏ từ Upload anh trong Google Bạn sẻ thấy rất nhiều host free.

HuyChung

Bạn sử dụng host này để upload hình ảnh bạn có nhé ! dễ thôi mà Browse..===> Process now ==>Copy link ảnh ===>
B]
===>OK
http://hinhanh.123viet.net

..........................

.................

votinhhan

bác có những tấm hình đẹp mà đọc đáo thật,e hay tìm hình bên daily mobile,thế nhưng hình đẹp thì ít mà hình linh tinh thì nhiều,thành thử mất thời gian.tù khi biết đến topic này của bác e hay vào bên khu vực giải trí này tìm,chứ ngày trước e chỉ tìm bên v5 cho dòng máy của e thôi.
THANKS a !

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

:(( :(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

sao e làm ko được vậy a ?
e đã có tài khoản trên hinhanh.123viet.net===đã up lên đó=====đã copy link Hotlink for Forum ===vào thêm hình trên bài viết của mình....sao lại không được hả a?.....

Last edited by a moderator:

HuyChung

bác có những tấm hình đẹp mà đọc đáo thật,e hay tìm hình bên daily mobile,thế nhưng hình đẹp thì ít mà hình linh tinh thì nhiều,thành thử mất thời gian.tù khi biết đến topic này của bác e hay vào bên khu vực giải trí này tìm,chứ ngày trước e chỉ tìm bên v5 cho dòng máy của e thôi.
THANKS a !

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

:(( :(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

sao e làm ko được vậy a ?
e đã có tài khoản trên hinhanh.123viet.net===đã up lên đó=====đã copy link Hotlink for Forum ===vào thêm hình trên bài viết của mình....sao lại không được hả a?.....

Đã sửa lại hình giúp bạn rồi đấy nhưng mà kích thước hình của bạn là 360px × 640px chứ không phải 480x800 px bạn nhé .
Bạn chú ý là chỉ Cần copy BBCode Code for Forum rồi==> Paste vào bài gửi trong diễn đàn là OK! Cảm ơn bạn đã chia sẻ.\-/

votinhhan

cảm ơn a-lần đầu tiên giờ e mới làm được e rất vui.cảm ơn anh đã hướng dẫn cụ thể.
chúc anh ngủ ngon và mạnh khỏe.
thanks!