• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình như bác Quang đã quên dòng ETEN?

PhamQuang

Manager
chỉ có 1 chữ buồn,nhưng vẫn yêu em nó dù không còn được vọc rom nữa!

Thực lòng mà nói, các dòng ETEN quá yếu để Update lên những OS mới, ví dụ như WM6.5.
Dù đã thay tên đổi họ ETEN >>> Glofiish >>> ACER nhưng cũng chả thay đổi được gì nhiều.
Đành ngậm ngùi đưa mấy chú ETEN đời cổ vào hộp để làm kỷ niệm thôi.
Tuy nhiên 1 số dòng ACER mới đã đáp ứng được sở thích của mình, ví dụ như S200, nên mình vẫn phát triển đó.

Cũng buồn thật, lý do mình không phát triển bởi số người dùng ít quá, làm 1 ROM ra mất 1,2 ngày, test, Up,... nhưng chỉ 2,3 người dùng nên cũng chán.

duyphuong123

vâng,em cũng đành nhìn em ETEN nhu 1 tình yêu đẹp thui,nhưng xài rom 6.1 của bác cũng vui lắm rồi,ăn đứt ship rom 6.0 rồi. cảm ơn bác nhiều lắm!

the_bao

Banned
người ta có rom 6.5.3 cho con m700 rồi kìa, mà con m700 giống con x500 thôi, chẳng qua là có thêm cái bàn phím qwerty, vậy anh phát triển thêm 1 bản rom cuối cùng cho con êtn x500 đi anh, van anh, lạy anh,
máy em lúc trước chưa ép xung thì đúng là yếu, nhưng bây giờ cũng mạnh rồi, hiện em đang chạy cpu overclock 700mhz (eten x500)