• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HN offline sáng ngày 19-10-2008

Nemmatlanh

khớp lệnh......................................

Lại thêm đồng bọn dùng Ip,quả này nhiều Ip đem đi để khoe hàng quá :))

@Anh Kiên: He he he,bay về off 1 hôm rồi lại sang đấy đi anh Kiên ơi =))

Nemmatlanh

UP cho lên đầu nào ( Không biết viết gì vì các bác viết hết rùi) :D

Cho ông anh Spam nốt bài này thôi đấy,có Ip 3G rồi nhưng vẫn cần con Uni để cùng khoe hàng nữa =)),đến hôm đấy mà chưa có là cho ở nhà nhé :D

ThaiKien

Super V.I.P
Lại thêm đồng bọn dùng Ip,quả này nhiều Ip đem đi để khoe hàng quá :))
@Anh Kiên: He he he,bay về off 1 hôm rồi lại sang đấy đi anh Kiên ơi =))
Đang lạm phát mức cao, bay về bây giờ vợ giết luôn.Em liên lạc với Kojiro xem, hình như Lâm đang ở ngoài này đấy.

salemgtvt84

Trình diện.... đi off đợt này quyết định giới thiệu cho a e 2 con HTC dòng mới nhất , Kaiser 6030Diamond 6100... 2 tay 2 súng, đảm bảo ko đụng hàng... =))=))=))=))=))

NguyenQuang

Super V.I.P
Đăng ki cái nào

Tôi cung đăng ki tham gia, nhueng nếu bận quá thì sẽ có mặt lúc uống bia nhé

nncuong

Administrator
Hôm 20/ 10 là ngày phụ nữ VN, chính vì thế cũng là ngày tôn vinh nữ thành viên của PV. Các bạn nữ cố gắng tham gia, không phải mem thì là bạn của mem cũng được đón tiếp nồng hậu. Ban tổ chức cố gắng chốt danh sách và chọn lại địa điểm cho hoành tráng, mua một lẵng hoa để tặng chung cho chị em nhé.

Chúc chị em PV ngày càng nhiều và xinh đẹp

DHL

Em gửi cái này: =))=D>:p:-??

lazycat0111

Cho ông anh Spam nốt bài này thôi đấy,có Ip 3G rồi nhưng vẫn cần con Uni để cùng khoe hàng nữa =)),đến hôm đấy mà chưa có là cho ở nhà nhé :D

Bác Nemmatlanh có phải hay ngồi ở Cafe Together ko nhỉ, em muốn đi nhưng chả quen ai...đang tìm người quen :D.

nncuong

Administrator
Ai mang bạn gái đi thì mới có quà nhé, không chơi lấy hộ mang về đâu. :D

Nemmatlanh

Bác Nemmatlanh có phải hay ngồi ở Cafe Together ko nhỉ, em muốn đi nhưng chả quen ai...đang tìm người quen :D.

À mình chưa ngồi đấy bao giờ :D,nhưng toàn anh em thanh niên trước lạ sau quen thôi nên bạn cứ đăng kí đi nhé :D,đi 1 lần là muốn đi thêm nhiều lần ngay ý mà :))

vochonguni

Member
Hay mình dẫn một tập đoàn bà bầu chửa toàn con gái đến nhỉ. Ôm một tấn quà về cho anh Cường chít =))

vochonguni

Member

À mình chưa ngồi đấy bao giờ :D,nhưng toàn anh em thanh niên trước lạ sau quen thôi nên bạn cứ đăng kí đi nhé :D,đi 1 lần là muốn đi thêm nhiều lần ngay ý mà :))

Oài nhầm rùi! Chú Toàn chỉ hay ngồi ở quán Cave Together thôi :))
Nhờ thế có thể giới thiệu chú ý là ứng cử viên CV sáng giá cho mỗi lần đi off :D

remankid

Di off nào, kekeke
Lâu quá rồi, chắc mấy bác quên hết e rồi nhỉ :(( :((

Nguyễn Mạnh Hùng - 0906112579