• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỗ trợ Camera iPhone - Đặt thời gian tự chụp ảnh

• Thread starter evnd1
  • Ngày gửi
E

evnd1

Guest
Bạn không nhờ được ai cầm IP để mình có thể đứng cùng với các bạn chụp hình? Giờ mọi việc sẽ giản đơn hơn nhờ ứng dụng này, miễn là bạn tìm được vị trí chắc chắn để đặt IP sau khi đã đặt các chế độ chụp hình

Các tính năng:
1. Định trước thời gian tự chụp cho phép tới 60 s (nên nhớ nhiều máy chụp chuyên nghệp cũng chỉ đến 20s) tha hồ chuẩn bị tư thế chụp cho đẹp nhé
2. Âm thanh báo hiệu khi thời gian còn 10 s cuối
3. Có thể lựa chọn âm báo hoặc thậm chí bằng lời nói
4. Âm nhắc có thể tắt trên màn hình hoặc trong mục cài đặt
5. Có thể xem trước ảnh xem đã ưng ý chưa
.......
kỳ vọng trong các version sau
zoom số, tăng chất lượng ảnh

App yêu cầu FW 2.1 trở lên
Size 1,9 Mb

Link
Mediafire

Last edited by a moderator:

phamcongli

Soft khá hay đấy nhưng dùng cái này cũng sợ nhém , lỡ đâu vừa buông em nó ra có thằng nào nó vơ tay lụm luôn em nó sao ... huhu .

nguoibaclieu

mình đang sử dụng Snapture, cũng có hẹn giờ chụp nữa, zoom luôn, soft này các bạn có thêm lựa chọn

E

evnd1

Guest
Snapture bản 2.2.3 có trên BigBoss, phải vào cydia rồi search snaptute. Mỗi app đều có ưu nhược điểm, snapture chế độ zoom chưa rõ ràng, self timer chỉ giới hạn 10s. Được cái tap anywhere trên màn hình đều chụp được. Nói chung tuỳ theo sở thích và thói quen mỗi người sử dụng cho thuận lợi thôi

chosoichu

Sao cái chương trình Cycorder cài vào để quay film mà nó giựt đến kinh người thế nhở các bác, quay film mà chả thấy mặt đâu vì quá giựt

trannhungoc

Đến lượt em download thì link đã die rồi thì phải. Làm ơn cho em linh mới đi.