• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hoàn thành CD tổng hợp cho UIQ3.0 by*** at007 & Dzungscor***

tommynguyen1961

sao lạ vạy cà,có mấy bác download xong giải nén ok mà,bạn xài winrar bản mấy?

mình sử dụng bản 3.17. chắc có lẽ bị lỗi file rồi. download mấy ngày mới xong mà ko giải nén dc buồn ghê.
Có bác nào ở tphcm gần quận Bình thạnh ko? share cho mình 1 CD với.;;);;);;)

thanhchi

Có thể ko phải Winrar của bạn bị lỗi mà bạn chưa tải đủ dung lượng các file .rar thôi. Mình cũng bị một lần như vậy, khi tải part2 xuống chỉ có 534k thì giải nén nó báo lỗi, nhưng khi tải đủ thì giải nén ok bạn à.

Dzungscor

Hic, các bạn lưu ý, mình nén lại và chia ra thành 4 part, 3 part đầu bằng nhau và dung lượng là 95,3Mb, part 4 = 93,2Mb.
Nếu chưa đủ dung lượng thì giải nén không được đâu.

Dzungscor

mình sử dụng bản 3.17. chắc có lẽ bị lỗi file rồi. download mấy ngày mới xong mà ko giải nén dc buồn ghê.
Có bác nào ở tphcm gần quận Bình thạnh ko? share cho mình 1 CD với.;;);;);;)

Nếu bạn ở TP, có thể liên lạc với bạn Nguyễn Hà An, nick yahoo là apco_marine để nhờ copy CD. Mình đã gửi cho bạn An một CD rồi

tommynguyen1961

Có thể ko phải Winrar của bạn bị lỗi mà bạn chưa tải đủ dung lượng các file .rar thôi. Mình cũng bị một lần như vậy, khi tải part2 xuống chỉ có 534k thì giải nén nó báo lỗi, nhưng khi tải đủ thì giải nén ok bạn à.

Hic, các bạn lưu ý, mình nén lại và chia ra thành 4 part, 3 part đầu bằng nhau và dung lượng là 95,3Mb, part 4 = 93,2Mb.
Nếu chưa đủ dung lượng thì giải nén không được đâu.

Nếu bạn ở TP, có thể liên lạc với bạn Nguyễn Hà An, nick yahoo là apco_marine để nhờ copy CD. Mình đã gửi cho bạn An một CD rồi

Dung lượng tải xuống rất đủ mb ko thiếu hay bị lỗi gì cả. Thôi để mình liên lạc với bạn Hà An xin CD.

AnhJ

bác ơi link die hết cả rùi em mới down đc có part 1 à anh em giúp 2,3,4 cái

Dzungscor

Đã có thông báo nói mọi người chờ chút vì tác giả đang sữa chữa đường link mà sao mọi người cứ than vãn hoài thế.:):):)
Mọi người ráng chờ chút nhé.;;);;);;)

Không chỉ sửa link, mình đang hoàn thiện lại CD luôn, bổ sung một số phần còn thiếu, và sẽ upload lại, các bạn cố gắng chờ vài ngày vì mấy ngày nay mình bận quá

at007

đã fix lại link ở page 1,never die và down nhanh^^nên dùng IDM để down có hiệu quả nhất
link down kiểm tra 11/08/2008 vẫn hoạt động tốt

Chỉnh sửa cuối:

lamquangtu

Quá khâm phục sự nhiệt tình của bác, em định ấn thanks mấy lần mà ấn có 1 lần nó đã lặn mất cái nút ấy, ghét thật.
Thank..... các bác!

at007

Quá khâm phục sự nhiệt tình của bác, em định ấn thanks mấy lần mà ấn có 1 lần nó đã lặn mất cái nút ấy, ghét thật.
Thank..... các bác!

bạn kéo trang web xuống cuối cùng,nhìn vào góc cuối cùng bên trái ,đổi trong ô thành " BlueWorld"

tinh_la_gi

Administrator
Kinh hoàn ... băng thông vượt mức tưởng tượng ...
Monthly Bandwidth Transfer: 50813.65 Mb
trong đó TLG dùng chỉ khoản 1000Mb

2 bác 007 và Dzung chú ý là hosting TLG share chỉ support cho PDAVIET thì thấy 2 bác share nhiều 4rum quá khiến tình hình dow kinh hoàng quá

Thông báo cuối tuần này Fix link lại cho anh em PV !

Dzungscor

OK, cám ơn TLG nhắc nhở, ngay trong hôm nay mình sẽ change link, chỉ dành cho PDAviet thôi.