• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOANGDAT_vt_BLACK VER IV CLEAN BUILD 19212

Hoangdat_vista

BUILD 19212 PORT TRỰCT TIẾP TỪ SHIP ROM CỦA KAISER MỚI RA LÒ.​

ROM CLEAN KHÔNG QUẢNG CÁO NHIỀU, CÁC BẠN CÙNG TEST NHA
LINK TẢI SẼ ĐƯỢC UP TRONG THỜI GIAN SỚM NHẤT!!!!

Chỉ có một vài soft hỗ trợ các chức năng cơ bản và khắc phục lỗi.

Cảm ơn sự giúp đỡ của Man PhamQuang, Mod SonBlack, TMod PhamNhatThanh Chân thành cảm ơn VIP vanlydochanh về cái caculator Black

lINK TẢI rom: Pass VÀ USER ĐĂNG NHẬP LÀ: PDAVIET
[HIDE="HI!!! NHAN THANK NHA"]dOWN 7Z VỀ ĐỂ GIẢI NÉN:
+http://kc9.info/pdaviet/hoangdat/7z457.exe
+http://kc9.info/pdaviet/hoangdat/BLACKVER4Upgrade.7z[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

dinhnn

Cảm ơn bác HOANGDAT_vt nhiều lắm vì những nổ lực không ngơi nghĩ cho diễn đàn.

BA lần này lại được lên đời nữa rồi, giao diện nhìn cá tính quá.

Mong chờ rom của Bác

Anhtoitb

Đạt ơi, Tới vẫn chưa kịp test hết mấy bản kia thì đã lại có bản ver4 này rùi! Tuyệt quá!
Chúc mừng nhé!

NBLam

Đang định Up lại ROM black để dùng với theme Diamond mới cho Mobile shell để đỡ tốn pin thì lại có bản này rồi :) Nhanh nhanh bác nhé :)

0906928246

sau một thời gian tets rom của anh Đạt và anh Hà em có ý kiến sau :
+ Rom anh Hà Build dễ gởi và nhận file bluetooth hơn. Em test thử với Motrola Ê680
+Rom anh Đạt thì tự dò sóng GPRS, em up rom anh Hà thì muốn có chữ G thì phải connect GPRS mới có ( đã đăng kí trên sim). Rom anh Đạt thì máy tự seach.
(có gì sai mong các anh bỏ qua, đây chỉ là nhận xét của riêng em thôi)
rất cảm ơn các anh đã build những bản rom hay cho diễn đàn. hihihihi

NBLam

Trong lúc chờ đợi cho mình hỏi 1 cái:

Cái bar lạ lạ ở dưới cái ngày tháng là cái gì í bác nhỉ? Có phải là ngôn ngữ nước nào ko hay là icon ứng dụng gì đấy? Sorry spam tí :D

attachment.php

Anhtoitb

bao h có link vậy bác
em đang định up ver 3

Bạn cứ up ver 3 test trước đi. Mọi người đều đang hồi hộp! Trong khi chờ đợi thì ta khám phá cái ver 3 để khi có ver 4 ta sẽ so sánh xem chúng khác nhau như thế nào! Mình cũng đang dùng v3 và đang test Bluetooth trên N70, Glo X600.

vnanhvn

Rom ra ầm ầm thế này thì chết em thôi^^! Tuy có thời gian em đòi hỏi cao nhưng giờ thấy ^^...sợ sợ. Dù sao cũng thanks bác và mong sớm ra mắt lun đi bác nhé!

Hoangdat_vista

Trong lúc chờ đợi cho mình hỏi 1 cái:

Cái bar lạ lạ ở dưới cái ngày tháng là cái gì í bác nhỉ? Có phải là ngôn ngữ nước nào ko hay là icon ứng dụng gì đấy? Sorry spam tí :D

attachment.php

Đó là HTC quick laucher đã được thay đổi chức năng các nút và giao diện cho lạ mắt tý

vnanhvn

Đó là HTC quick laucher đã được thay đổi chức năng các nút và giao diện cho lạ mắt tý

Lâu quá bác ơi! Em đợi từ chiều tới giờ, hức hức mong ngóng như mẹ đi chợ mua quà về ấy. Nhanh lên bác nhé!^^! Muốn thử quá rồi!
Chắc chắn là trong tối nay sẽ có link

Lâu quá bác ơi! Em đợi từ chiều tới giờ, hức hức mong ngóng như mẹ đi chợ mua quà về ấy. Nhanh lên bác nhé!^^! Muốn thử quá rồi!
SẮP HẾT BUỔI TỐI RỒI BÁC ƠI! HẾT BUỔI TỐI LÀ NHÀ EM MẤT MẠNG ĐẤY, MÀ MẤT MẠNG THÌ EM GHÉT SANG TẬN HÔM SAU MỚI UP ĐƯỢC ROM MỚI! CỐ LÊN BÁC ƠI!

Last edited by a moderator:

XuanTruong

Super V.I.P

SẮP HẾT BUỔI TỐI RỒI BÁC ƠI! HẾT BUỔI TỐI LÀ NHÀ EM MẤT MẠNG ĐẤY, MÀ MẤT MẠNG THÌ EM GHÉT SANG TẬN HÔM SAU MỚI UP ĐƯỢC ROM MỚI! CỐ LÊN BÁC ƠI!

Dùng chức năng PM cho tác giả bạn nhé!!! Đây là topic giới thiệu Rom mà các Bạn làm loãng chủ đề quá!!!8-|

TaQuangDuc

ông Đạt này nghĩ ra lắm trò thật, đến phục ông và thèm được up ROM của ông quá. Dạo này bận quá, cái giao diện mới chẳng có lúc nao mó đến nữa, buồn kinh!

Hoangdat_vista

ông Đạt này nghĩ ra lắm trò thật, đến phục ông và thèm được up ROM của ông quá. Dạo này bận quá, cái giao diện mới chẳng có lúc nao mó đến nữa, buồn kinh!

- Đức à. Thay đổi không khí cho đỡ chán thôi mà
hehe!!
Đã có link Tải ROM xin mời các bạn test thử

NBLam

Hoàng Đạt nhanh nhỉ, ROM mới ra liên tục. Đang download rồi, sẽ test và phản hồi sớm nhé :) Thanks thanks thanks

Bản này nói chung là oki!Lỗi không đáng kể và......(chỉ có tui và pác Đạt biết hen ^^). Dù sao cũng thank pác nhiều!

lỗi gì vậy bạn ?

Bạn cứ Up và test kĩ đi mới thấy thú vị chứ mình nói ra thì còn gì nữa.Nói chung về lỗi thì ko có gì đặc sắc đâu bạn, bản này oki lắm bạn àh!Có thể nói là tốc độ oki!Wifi bắt chuẩn và có vẻ bắt mạnh hơn những bản kia.Đồng thời bản này cũng gần như là bản Clean nên tha hồ cho các bạn vọc và cài soft mình ưa thích nha!Chúc vui!=D>