• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hoạt đông và sân Bóng đá chính thức của PVSG từ ngày 3/8/2008

NguyenTu

Super V.I.P
Nghe các anh trong đấy đá bóng mà thèm wa... hic.. có khi bay vào đá ké 1 trận nhỉ :D ,đc ko mấy anh ơi ....

KU về thành lập đọi bóng ngoài bắc đê, cả đội bay vào đá giao hữu luôn. :)):)):))

atomcuibap

chủ nhật này vẩn đấm đá chứ các bác!!!! =D>=D> có cafe trước trận đấu để sếp đội hình không các bác

Sonblack

Super V.I.P
chủ nhật này vẩn đấm đá chứ các bác!!!! =D>=D> có cafe trước trận đấu để sếp đội hình không các bác

Vẫn như bình thường, vừa chạy vừa thở vừa nghe điện thoại. =))=))=)) Chỉ có ở PV thôi. =))=))=))

AnhTu

Super V.I.P
Nếu ai thích cafe thì sáng 8h ra cafe ngồi nhé, khu vực cư xá Bắc Hải, quán cafe Gợi nhớ hoặc 1 quán khác, sẽ thông báo địa điểm rộng rãi để anh em ngồi thoải mái.

TranMinhMan

Super V.I.P
Nếu ai thích cafe thì sáng 8h ra cafe ngồi nhé, khu vực cư xá Bắc Hải, quán cafe Gợi nhớ hoặc 1 quán khác, sẽ thông báo địa điểm rộng rãi để anh em ngồi thoải mái.

Nếu cafe sáng thì kiếm quán ngoài trời, hay cốc cũng được đừng chui vô máy lạnh => hết muốn đi ra đá banh lun ó! Bên Bắc Hải nhiều quán như vấy mò!:p

loveblue

Super V.I.P
Ủng hộ coffee 8h ! chứ lúc trước BK uống toàn 9h mình bận quá ko đi được :D

AnhTu

Super V.I.P
Nếu cafe sáng thì kiếm quán ngoài trời, hay cốc cũng được đừng chui vô máy lạnh => hết muốn đi ra đá banh lun ó! Bên Bắc Hải nhiều quán như vấy mò!:p

Ủng hộ coffee 8h ! chứ lúc trước BK uống toàn 9h mình bận quá ko đi được :D
7h30 cafe nhe, đường Trường Sơn, gần ngã tư Cửu Long - Trường Sơn. Quán thì quên tên rồi, mai nhắn tin cho người nào đăng ký :D
Anh Dũng Loveblue, Mẫn, Tùng, Dũng Atomcuibap, ai nữa ....

AnhTu

Super V.I.P
Hình ảnh buổi cafe sau khi đá bóng xong...

mthanh0707

ac ac.....2 tấm cuối của a Tú và a Tung kin quá nhé....mới chích thuốc xong hay sao mà mặt mày thỏa mãn thía....khà khà......

Vietvnn

Super V.I.P
Hoành tráng quá .... còn thừa cái nào không trưởng ban TC Batkid ơi, free 1 cái điiiiiiiiiiiiiiiiiiii:D

oanhngo

Hoành tráng quá .... còn thừa cái nào không trưởng ban TC Batkid ơi, free 1 cái điiiiiiiiiiiiiiiiiiii:D

Thấy A Sơn "Sờ Bờ Lờ" mới mở cái "sốp" bán wuần áo thể thao :-??:-??:-?? :)):)):)):)):)):)):)):)):)) chắc còn thừa ! :)):)):))

BatKid

Super V.I.P
Tình hình là đổi time đi , hic, đá trưa nắng, về bịnh nằm bẹp cả tuần nay... chả mần en đc gì T__T

PhamDung

Cuối tuần ròi, anh em tính thời gian và sân đi chứ.

Đá ban đem sân Kì Hòa cũng OK á ^ ^

PhamDung

Như cũ hem nổi đâu, đá đêm đi cho khỏe.

Sân Kì Hòa cũng ok đóa. Đá đêm ở đó là okie

TranMinhMan

Super V.I.P
Như cũ hem nổi đâu, đá đêm đi cho khỏe.
...

Đá ko nổi thì đá 1 chìm!:)):)):))
Sao kêu gọi được người này thì mất người kia nhỉ!? Lúc nào cũng chỉ vừa đủ 12 mạng. Mai ae cố gắng đi đầy đủ nhé.;;)
Sân nào đá cũng được, giờ nào thì ráng sắp xếp là oke. Nhưng phải hỏi kỹ càng, đặt chỗ thế nào!? Để "lắm mối tối nằm ko", bên kia chưa đặt bên đây đã mất chỗ. Ae đang tập đều off chừng vài tuần là oải liền, rã đội bóng!:-?

Chỉnh sửa cuối: