• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hoạt đông và sân Bóng đá chính thức của PVSG từ ngày 3/8/2008

mthanh0707

Hic hic...mấy cha nội này chụp cả đống hình mà ko thấy tui đâu hết,ko nể mặt bầu sô gì hết...:(:)((
Pm cả đội:tuần này sẽ có áo của PVSG,có 2 màu xanh và trắng ,các bạn có mặt đầy đủ để nhận áo nhé...;;);;);;)

PhuongAnh

Chắng thấy ảnh anh em dắt bóng dê bóng gì cả.Toàn thấy bị thương là bị thương..hic..

atomcuibap

Chắng thấy ảnh anh em dắt bóng dê bóng gì cả.Toàn thấy bị thương là bị thương..hic..

muốn xem "dê" bóng thì vào đây!!! đảm bảo "dê" nhìn không phê thì không lấy tiền, đẹp quên sầu luôn!!! kekekekeke :)):)):)):))>:):O:O:O:(:)(:)(:)((

oanhngo

Vậy là thống nhất tuần này PVSG sẽ đá giao hữu trận đầu tiên với cty Trọng Tín Computer nhen ACE! (Mình đã tập họp cty lại rùi) tuần này chiến đấu trận đầu tiên xem sao? =D>=D>=D>=D>
À mình sẽ "thi đấu" cho PVSG! :p:p:p

PhamNhatThanh

Hic hic...mấy cha nội này chụp cả đống hình mà ko thấy tui đâu hết,ko nể mặt bầu sô gì hết...:(:)((
Pm cả đội:tuần này sẽ có áo của PVSG,có 2 màu xanh và trắng ,các bạn có mặt đầy đủ để nhận áo nhé...;;);;);;)
Tui chụp đó :)):)) bầu sô mà đến muộn là bị vậy đó=))=))=))

oanhngo

Tui chụp đó :)):)) bầu sô mà đến muộn là bị vậy đó=))=))=))

Chủ Nhật này mà đi trễ nữa là cho ở ngoài lun hen a Thành hen ! CN này đông và hoành tráng lém pà koan ui ! hhhahahahah ai hem đi uổng lém !

duyquehan

cho em một chưng cầu thủ chính thức đi nà,để dành 1 cái áo số 9 nha, không ai được dành đâu đấy

oanhngo

Bữa nào đá giao hữu với đội khác quay luôn càng MÁU hơn!:)):)):))

Chủ Nhật này đá giao hữu với cty TRỌNG TÍN Computer rùi! ai có máy chụp hình hay máy way film thì mang theo tha hồ mà way mà dê diếc nhá! :)):)):)):)):)):)):))

Sonblack

Super V.I.P
Đồng phục thi đấu PVSG đã có!

Mới khệ nệ rinh cái túi đựng áo lên nhà. Khà khà. Áo đẹp.
Bà con mau mau đóng tiền cho Batkid để nhận áo nhá.
Không có tiền không có áo, có quần.
Mà không có quần thì ở "tuồng" nhá. =))=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Mới khệ nệ rinh cái túi đựng áo lên nhà. Khà khà. Áo đẹp.
Bà con mau mau đóng tiền cho Batkid để nhận áo nhá.
Không có tiền không có áo, có quần.
Mà không có quần thì ở "tuồng" nhá. =))=))=))=))

Chụp hình bộ đồ lên đây xem nào Sơn?;;)=D> Nếu đẹp thì thưởng cho BK 1 tô hủ tíu!:)):)):))

Sonblack

Super V.I.P
Chụp hình bộ đồ lên đây xem nào Sơn?;;)=D> Nếu đẹp thì thưởng cho BK 1 tô hủ tíu!:)):)):))

Sai chính tả một tý, nhưng hem có sao, ráng mà mặc, đóng tiền bà nó òi.
Hô hố, cái ni của tui!!! =))=))=))=))

TranMinhMan

Super V.I.P
Hic..Hic.. Khổ thân! Lâu lâu có cái áo AE mặc khoe với người ta, nhằm ngay thằng thợ viết sai chính tả!:(:)(:)(( BK ui, cái thun này có đúng như AE mình xem khi đặt áo ko nhỉ!? Hình như ko giống đó!?:-?:-?:-?

oanhngo

Hic..Hic.. Khổ thân! Lâu lâu có cái áo AE mặc khoe với người ta, nhằm ngay thằng thợ viết sai chính tả!:(:)(:)(( BK ui, cái thun này có đúng như AE mình xem khi đặt áo ko nhỉ!? Hình như ko giống đó!?:-?:-?:-?

Bắt nó làm lại đi Mẫn! Làm ko dc thì bắt nó làm lại chứ! pó tay! :-?:-?:-?

BatKid

Super V.I.P
edit hem đc, do lúc đặt áo, gặp ngay kon mẹ dốt tiếng việt , vừa nghe vừa ghi mà cũng sai , potay ... thui chấp nhận thương đau :((

@ anh Mẫn: đúng mẫu đóa anh ... màu trắng còn nhìn kool hơn ...

@ anh Sơn chụp hình mẫu màu trắng đi :D

VOKE

Sai chính tả một tý, nhưng hem có sao, ráng mà mặc, đóng tiền bà nó òi.
Hô hố, cái ni của tui!!! =))=))=))=))

Hê hê , pác Sơn đem ra thợ nó resize lại mau , kẻo mặc vào chạy vài vòng rồi không biết nó rớt nơi đâu ! Size này dùng cho Michael Ballack chứ không phải cho Sonblack đâu nhé =))=))