• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Höi nokia 5310 xài symbian phiên bän nào?

Status
Không mở trả lời sau này.

AN1000

Höi nokia 5130 xài symbian phiên bän nào?

Cho mình höi là Nokia 5130 EM xài HDH nào? S40, S60? Os bao nhiêu?
(p/s: sorry mình nhàm)

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Cho mình höi là Nokia 5310 EM xài HDH nào? S40, S60? Os bao nhiêu?

5310 là cái mà giống hình ảnh mình pots dưới phải ko bạn
nếu đúng thỉ nó ko có sài hệ điều hành gì đâu nhé bạn

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
5310xpress music thuộc s40 5th bạn à.
Posted via Mobile Deviceđúng thế nhưng nói rõ hơn là 5310 ko sài hđh symbian. S405th ai gọi là hđh đâu nè daoquangsu

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Deviceđúng thế nhưng nói rõ hơn là 5310 ko sài hđh symbian. S405th ai gọi là hđh đâu nè daoquangsu

S40V5 vẫn là một hệ điều hành nhưng nó là dạng đóng, không cho phép cài thêm PM vào bạn à. Còn S60V3 là HĐH mở.:-?

daoquangsu

S40V5 vẫn là một hệ điều hành nhưng nó là dạng đóng, không cho phép cài thêm PM vào bạn à. Còn S60V3 là HĐH mở.:-?
Posted via Mobile Device
Vừa rồi mình nói không gãy,chứ mình có bảo 5310 sử dụng hệ điều hành nào đâu.Nói cho gãy góc là Nokia 5310 express music thuộc S40 thế hệ thứ 5 không sử dụng hệ điều hành hỗ trợ java 2.0.Bạn chỉ có thể cài các ứng dụng trò chơi có đuôi là .jar và .jad thôi

AN1000

Um thât s¡ S40 là 1 hdh cáp tháp dành cho nh¿ng people dùng phone d¤n giän cûa nokia.
Nhung ván dè chính bây h là nokia 5130 nó sû dung caí nào và phiên bän OS bao nhiêu?

daoquangsu

Um thât s¡ S40 là 1 hdh cáp tháp dành cho nh¿ng people dùng phone d¤n giän cûa nokia.
Nhung ván dè chính bây h là nokia 5130 nó sû dung caí nào và phiên bän OS bao nhiêu?
Posted via Mobile Device
Ec.Thì ra nãy giờ bạn vẫn chưa hiểu à.5310 thuộc serie 40 của Nokia không sử dụng hệ điều hành symbian OS thì làm gì có thuộc OS nào_OS (6,7,8, 8.1, 9.1...) ở đây thể hiện các phiên bản của hđh (ví dụ symbian os,marc os...)

AN1000

Posted via Mobile Device
Ec.Thì ra nãy giờ bạn vẫn chưa hiểu à.5310 thuộc serie 40 của Nokia không sử dụng hệ điều hành symbian OS thì làm gì có thuộc OS nào_OS (6,7,8, 8.1, 9.1...) ở đây thể hiện các phiên bản của hđh (ví dụ symbian os,marc os...)
Posted via Mobile Device
Tui bik chú! Ko fai tui ko hiu ji ve hdh symbian mà là tui höi nó xaì ji! Vì khi doc báo thì nokia bäo n5130 xài s60v3 còn khi truy cap mang thì cu dan mang bäo là s40 do! Hiu chua
hình day!
http://www.mobileworld.com.my/v2/images/stories/Consumer/nokia-5130-xpressmusic_red_2_lowres(2).jpg

AN1000

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
TUI HOI LA 5130 EM CHU KHONG FAI LA 5310 RO CHUA? Luc dau tui nham tui sorry rui ma. ÐOC KY DUM ON!

ngocthanhdhgtvt

trật tự!!!!!!!!b-)
Posted via Mobile Device anh thấy em cũng trật tự đi, àh mà đây là topjc thảo luận nên cứ thỏa sức hỏi đáp miễn là đừng vuợt wá là đc, haha anh đọc cái topjc này từ đầu tới cuối và đến khj đọc đến khj đọc bài spam của em anh lại tức cười vỡ bụng. Còn về 5310 xpress music thì nó là dòng máy s40 5th, trang 1 có bạn bảo là báo viết 5310Xm chạy hdh s60 3rd là có sai sóp đó các anhem, thực ra họ nhầm 5310 XM với 5320XM hdh s603rd os 9.2 đó, vì 2 thằng này khác hdh nhưng hình như 2 đứa nó đc tung ra thj trường cùng lúc và đc bổ sug vào nhóm XM của Nokia, quay lại 5310XM là s40 5th thì là chạy java thôi. Mà ứng dụng java thì chưa đc gọj là có hdh đc đâu các pác.

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device anh thấy em cũng trật tự đi, àh mà đây là topjc thảo luận nên cứ thỏa sức hỏi đáp miễn là đừng vuợt wá là đc, haha anh đọc cái topjc này từ đầu tới cuối và đến khj đọc đến khj đọc bài spam của em anh lại tức cười vỡ bụng. Còn về 5310 xpress music thì nó là dòng máy s40 5th, trang 1 có bạn bảo là báo viết 5310Xm chạy hdh s60 3rd là có sai sóp đó các anhem, thực ra họ nhầm 5310 XM với 5320XM hdh s603rd os 9.2 đó, vì 2 thằng này khác hdh nhưng hình như 2 đứa nó đc tung ra thj trường cùng lúc và đc bổ sug vào nhóm XM của Nokia, quay lại 5310XM là s40 5th thì là chạy java thôi. Mà ứng dụng java thì chưa đc gọj là có hdh đc đâu các pác.
Posted via Mobile Deviceem ơi mem này đã sưả lại 5310 thành 5130 rồi. Anh trả lời lần cuối 5310 hay 5130 ko sài hđh nào hết. Chủ topic ko hỏi nửa nhé

poison071089

Posted via Mobile Device
TUI HOI LA 5130 EM CHU KHONG FAI LA 5310 RO CHUA? Luc dau tui nham tui sorry rui ma. ÐOC KY DUM ON!
Hỏi mà thái độ quá !
Mấy vụ này mà cũng cãi nhau! Lại còn mấy bác vô spam trắng trợ nữa !
Mua máy thì hỏi cho nó kỹ đã chứ !
5310 làm gì có hdh, nó chạy trên nền giao diện S40v5 thế thôi !

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.