• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi cách sử dụng Vietmap R12 trên ASUS P750

zolahn

Bác nào biết cách sử dụng cái Vietmap R12 trên máy P750 làm ơn chỉ dùm e, e mới mua cái máy này mà ko biết sử dụng vietmap thế nào, thanks so much

phanson

Bác nào biết cách sử dụng cái Vietmap R12 trên máy P750 làm ơn chỉ dùm e, e mới mua cái máy này mà ko biết sử dụng vietmap thế nào, thanks so much

Bác nào biết trả lời giùm đi, mình cũng mới mua P750 nên chưa biết cách dùng GPS và Vietmap. trân trọng cảm ơn

AnhPheCT

Bác nào biết trả lời giùm đi, mình cũng mới mua P750 nên chưa biết cách dùng GPS và Vietmap. trân trọng cảm ơn

Vào trang www.vietmap.vn tải bản VietMap R12 hổ trợ màn Hình QVGA về cài vào thẻ: gồm file setup.cab (Source VietMap), file fonts.cab và file hổ trợ đọc tiếng Việt- Anh chỉ dẫn, file bản đồ bỏ vào thư mục Mydocument của thẻ nhớ, xong thì chọn cấu hình GPS cho Asus, Mình chưa dùng con này ko biết sử dụng Cổng mấy? nhưng con HTC TyTN II (Com 4,tốc độ truyền 57600, tố độ th:Ổn định ) OK!! Có gì PM cho Mình OK!

hihihaha84

Hay quá ta! lại thêm một bác nữa dùng P750. Bác mang máy ra chỗ mua bảo nv cài cho bản Vietmap R12 vào là dùng ngon thui. Lần đầu chạy hơi lâu một chút khoảng 15'. từ sau chỉ khoảng 2-3'thui. chúc bác dùng tốt nhé