• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi cách úp rom và cài đặt cho Lenovo Lepad 2007

vanvovuong

MTB Lenovo Lepad 2007---CÁC BÁC GIÚP EM

Tình hình là em có con máy tính bảng lenovo Lepad 2007 do bạn xách tay bên TQ về cho (hàng chính hãng, lấy ngay đợt đầu tiên). Máy chạy androi 3.2, đã unlock. Mấy ngày trước máy bị lỗi thế nào không khởi động được. BB thì em còn biết chút ít, chứ androi thì gà mờ lắm. Do vậy em chẳng biết xử lý thế nào.
Bác nào có biết cách up rom, cài đặt cho em nó hoặc biết chỗ uy tín làm việc trên thì cho em xin thông tin với ạ.
em xin chân thành cảm ơn!
số đt của em 0904 không không 2996

Chỉnh sửa cuối:
Tình hình là em có con máy tính bảng lenovo Lepad 2007 do bạn xách tay bên TQ về cho (hàng chính hãng, lấy ngay đợt đầu tiên). Máy chạy androi 3.2, đã unlock. Mấy ngày trước máy bị lỗi thế nào không khởi động được. BB thì em còn biết chút ít, chứ androi thì gà mờ lắm. Do vậy em chẳng biết xử lý thế nào.
Bác nào có biết cách up rom, cài đặt cho em nó hoặc biết chỗ uy tín làm việc trên thì cho em xin thông tin với ạ.
Dòng máy này hiếm người dùng nên tốt nhất bạn mang ra cửa hàng để KTV họ làm. Ở HN thì thiếu gì chỗ hả bạn, chọn mấy cái cửa hàng có uy tín và thương hiệu ý.

vanvovuong

Dòng máy này hiếm người dùng nên tốt nhất bạn mang ra cửa hàng để KTV họ làm. Ở HN thì thiếu gì chỗ hả bạn, chọn mấy cái cửa hàng có uy tín và thương hiệu ý.
tks bác.em cũng tìm mấy địa chỉ, nhưng cứ điện thoại hỏi họ là họ bảo không làm,,tìm được một cái địa chỉ trung tâm ủy quyền của lenovo trên Lạc Long Quân thì không liên lạc được. Khổ em, hàng độc thành "độc địa"..Có bác nào biết thì chỉ em với ạ

cuibapngo

Member
số đt của em 0904 không không 2996
Lepad 2007 là gì bác?nếu nó là lenovo A1 thì m có thể giúp bác up rom,kể cả unbrick máy;;)nhưng cái lepad 2007 thì m mới nghe thấy lần đầu.