• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỎI ĐÁP CÁC VẤN ĐỀ VỀ FIRMWARE

youandme_2008

bạn nào có thể thêm chức năng giới hạn cuộc gọi 10 phút (để dùng cho thuê bao trả sau mạng vinaphone và viettel) cho firmware của nokia c2-00 được không. mình nghĩ chức năng này có lẽ nhiều bạn rất muốn có trong c2-00 và có rất nhiều bạn hỏi trên các diễn đàn khác trên mạng. nếu có thể mong bạn lập ra một topic riêng và nhắn tin cho mình biết với. sẽ có rất nhiều bạn ủng hộ và tham gia đó.
cảm ơn bạn rất nhiêù!!!!!

kui8x

C6-01 RM-718 help!

tình hình là em có con C6-01 RM-718 mua từ nước ngoài về nhà mình ai có bản FW tiếng việt cho em xin với em tìm trên navifrim không thấy:(:)(:)((

Binkutebin

các bạn cho mình hỏi chút.cfw cho s^3 thì cook vào file nào?thông cảm mới chuyển từ s^1 lên nên...

tuxedo20489

hack phone ko mất danh bạ

các bác ơi, em đang dùng con Nokia 701, mún hack phone nhưng lại sợ bị mất hết danh bạ, mong các bác chỉ giáo cách hack mà ko bị mất danh bạ nhé haiz

Taki7610

Unlock_GSM
các bác ơi, em đang dùng con Nokia 701, mún hack phone nhưng lại sợ bị mất hết danh bạ, mong các bác chỉ giáo cách hack mà ko bị mất danh bạ nhé haiz

Chép danh bạ vào thẻ nhớ rồi làm thôi bạn.

hoangbaoliem

Bạn cài đặt Nokia Suite sao chép lại những thiết lập cũng như danh bạ lại
Hack xong khôi phục lại là được bạn àh :D

qu0clu4n94

cho e xin bản FW của C7 bản gốc ( chỉ có hack phone) với, trong yoplic có nhưng link die ùi, hix

quoctrung93hd

Cần giúp về Điện Thoại Nokia C6-01 RM -718

Ai biết cách chạy phần mềm tiếng việt cho Nokia C6-01 RM-718 mình tìm trên mạng version 25.7 nhưng không có tiếng việt
Mình thấy trên forum có firmware rm-601 tiếng việt họ bảo phải chuyển đổi RM-718 sang RM-601 ai biết cách nào giúp mình với

quoctrung93hd

Hướng dẫn convert RM của C6-01

Em có con C6-01 nhưng RM-718 nhưng FW của nó không có tiếng việt
em muốn convert Rm sang Rm-601 thì phải làm thế nào ai chỉ giáo với

quoctrung93hd

Mod FW Tiếng việt cho C6-01 RM 718 version 111.040.1511

Ai chuyển được ngôn ngữ tiếng việt cho Nokia C6-01 Rm 718 mình tìm chỉ có RM-601 ai chỉnh hộ fw sang tiếng việt với

Killer95ND

ai giup minh them ngon ngu tieng viet vao fw nay vs

ai giup e them ngon ngu tieng viet vs vietkey go phim cho fw rm-750 nokia 500 dc khong a.......
E da lam theo hd ma khong dc luc up fw no ko nhan file......
Day la link fw http://upfile.vn/d1e06a e dang dung....rat good chay cuc dep tiec khong co tieng viet .....ai giup e voi a....
Xl vi may dt e ko co tieng viet len khong viet dau dc.....mong dung xoa top cua e nha..,,thanks

Radium

Moderator
ai giup e them ngon ngu tieng viet vs vietkey go phim cho fw rm-750 nokia 500 dc khong a.......
E da lam theo hd ma khong dc luc up fw no ko nhan file......
Day la link fw http://upfile.vn/d1e06a e dang dung....rat good chay cuc dep tiec khong co tieng viet .....ai giup e voi a....
Xl vi may dt e ko co tieng viet len khong viet dau dc.....mong dung xoa top cua e nha..,,thanks
Bạn có thể tự làm theo hướng dẫn tại đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?164795-huong-dan-cach-themxoa-ngon-ngu-trong-fw-cho-s60v3v53