• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hội những người đàn ông PV "nể vợ"

Status
Không mở trả lời sau này.
Em thích nhất từ nể á :D, chưa vợ con gì hết nhưng cũng muốn tham gia vô hội, vì em nhìn hiện tại trước mắt mà đoán tương lai :-??

pdana

Mình nghĩ tương lai của hội rất sáng sủa: Nhiều hội viên, uy tín của hội lên cao, quỹ hội lớn, hội thường tổ chức các buổi sinh hoạt định kỳ cho anh em, có đường lối, tổ chức của hội...

Đến khi đạt được điều đó, để cho xứng với tầm vóc, mục đích và đường lối cũng như sự phát triển của hội, chúng ta sẽ đổi tên là hội là Hội những người đàn ông PV Sợ vợ. =)) =)) =))

pdana

"Nể" và "sợ" là 2 phạm trù không có ranh giới hoặc có nhưng rất mong manh. Đôi khi sợ vợ là bước phát triển tiếp theo của nể vợ.

HuuTien

Mình nghĩ tương lai của hội rất sáng sủa: Nhiều hội viên, uy tín của hội lên cao, quỹ hội lớn, hội thường tổ chức các buổi sinh hoạt định kỳ cho anh em, có đường lối, tổ chức của hội...

Đến khi đạt được điều đó, để cho xứng với tầm vóc, mục đích và đường lối cũng như sự phát triển của hội, chúng ta sẽ đổi tên là hội là Hội những người đàn ông PV Sợ vợ. =)) =)) =))
Biết nói là sợ vợ thì xấu mặt thôi thì nói là nể cho nó đở tủi thân đàn ông ý mà ;):D

Shinichi

:)) Hehehe hôm nay tui phát hiện ra trên PV càng nhiều sao càng nể (sợ) vợ. Vì thấp nhất cũng là V.I.P Mem.=))

Status
Không mở trả lời sau này.