• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỎI VÀ TRẢ LỜI CÁC THẮC MẮC VỀ VIỆC ĐĂNG KÝ MUA ÁO PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
BQT quyết định chọn mẫu áo sẽ như sau: Chỉ in Logo phía trước ngực!

Giá tiền Áo sẽ là 120.000 vnđ / 01 áo trong đó bao gồm: Áo + In Logo + Chi phí gửi chuyển phát nhanh + Trích bỏ vào QUĨ PHÁT TRIỂN PV 10.000 vnđ! Mọi thắc mắc của các Thành Viên sẽ được hỏi giải đáp tại đây, mong các Thành Viên ủng hộ! Khi các Bạn đăng ký mua 01 cái Áo tức là các Bạn đã ủng hộ QUĨ PHÁT TRIỂN PDAVIET 10.000 vnđ rồi đó!=D>=D>=D>​

hminh

Đề nghị in thêm một hàng chữ nhỏ sau lưng "www.pdaviet.net" nhỏ thui như vậy nhìn áo không quá đơn điệu cũng không cầu kỳ và nhìn hay hơn.

tranngocletuan

Active Member
bác XuanTruong cho em hỏi ở chỗ em ko ngân hàng ngoại thương thì chuyển tiền bằng cách khác được ko ?

MinhThang

Manager
Đề nghị in thêm một hàng chữ nhỏ sau lưng "www.pdaviet.net" nhỏ thui như vậy nhìn áo không quá đơn điệu cũng không cầu kỳ và nhìn hay hơn.

Tán thành ý kiến này, người đi sau vẫn có thể nhìn thấy dòng chữ www.PDAViet.net một cách nhận biết nhau và Quảng bá thương hiệu.:D

XuanTruong

Super V.I.P

In thêm vừa tốn thêm tiền vừa nhìn thấy quê quê thế nào ấy, để in NHỎ phía trước ngực là được rồi Bạn ạ!:)

bác XuanTruong cho em hỏi ở chỗ em ko ngân hàng ngoại thương thì chuyển tiền bằng cách khác được ko ?

Bạn đến NGÂN HÀNG hoặc BƯU ĐIỆN nào cũng được, sau đó nói HỌ chuyển tiền vào TÀI KHOẢN đó, hoặc nhờ Bạn bè, người thân Ai có thẻ ATM của NGOẠI THƯƠNG nói họ chuyển hộ rồi đưa họ tiền mặt là xong!:D

tinh_la_gi

Administrator
Càng màu mè càng mất giá trị chứ không còn mang ý nghĩa "quảng bá" nửa !
Cái gì càng phô trương thì càng nhàm chán cái gì càng úp mở lại càng khơi gợi sự tò mò.

Khoaaa

Có bác nào biết phân biệt size áo ko đại loại là X ,L, M . Em mù về khoản này. Đảm bảo cũng có mem ko biết về cái này. Xin tư vấn giùm

Posted via Mobile Device

kittybenka

í, về vụ này mình thấy cũng đơn giản thôi. S: small: size nhỏ; M: medium: cỡ trung; L: large: lớn, X có 2 loại: XL: cực lớn, XS: lớn nhưng còn nhỏ.

AntiPlus

BẢNG HƯỚNG DẪN CHỌN SIZE ÁO
Bạn dùng thước đo:

• Chiều ngang vai >>> ký hiệu : V
  • Chiều ngang ngực áo >>> ký hiệu : N
  • Chiều dài thân áo >>> ký hiệu : D
Sau đó đối chiếu với bảng size mẫu bên dưới để chọn mẫu size thích hợp với mình nhất. Sau đây là thông số chi tiết bảng size mẫu:
SIZE NAM

SIZE NỮ

Chúc các bạn chọn được size áo mà mình ưng ý nhất nhé !

hminh

Ở nhà chắc là bạn cũng có mặc áo pull bạn nhìn trên cổ áo hay lai áo có ghi size đó bạn cứ theo đó mà đặt là đơn giản nhất.

Nhân đây đền nghị ban quản trị đưa mục đăng ký lên chú ý vì không phải thành viên nào cũng biết việc đăng ký này đâu.

Kojiro

Super V.I.P
Giờ ko phải là lúc các bạn bàn tán chuyện này chuyện kia nữa mà là ngay lúc này, ai có ý định mua thật sự, xin mời các bạn đăng ký, đừng để sự việc cứ trôi đi mà nơi đăng ký thì chẳng có bóng nào cả :|

nguyenthuanbg_pv

Màu trắng cũng tốt, nhưng chóng ngả màu lắm, chắc phải để dành quá, chỉ mặc khi hội họp, offline thôi :-?. Mẫu mã như vậy trông giản dị, không phô trương, vậy cũng OK rồi. Mọi người đã quyết định mẫu mã vậy rồi thì cũng không bàn ra bàn vào nữa, quay ra đăng ký 1 suất thôi =D>

hminh

Để việc đăng ký dễ dàng Xin nói thêm áo chỉ có size S, M, L, XL ngoài ra không có size XXL hay những size khác nha.

XuanTruong

Super V.I.P
Các Anh Em đã Post bài đăng ký thì TỪ TỪ hãy chuyển tiền nhé, vì nếu số lượng đăng ký ít quá thì BQT đành phải HỦY BỎ chương trình này!:(

Medkid

Để việc đăng ký dễ dàng Xin nói thêm áo chỉ có size S, M, L, XL ngoài ra không có size XXL hay những size khác nha.

tui chỉ mặc vừa xxl thôi, nếu ko có thì tui đành chịu . Mà bồ là ai vậy ? chủ xị hay sao mà quyết số áo ?

hvnh

Các Anh Em đã Post bài đăng ký thì TỪ TỪ hãy chuyển tiền nhé, vì nếu số lượng đăng ký ít quá thì BQT đành phải HỦY BỎ chương trình này!:(

từ từ đã anh ,tại ít người bit quá đấy ,đến hôm nay em cũng mới bit mà ,nhân tiện ngoài việc chuyển khoản ngân hàng thì mình có thể nạp bằng thẻ điện thoại hay thẻ game đc ko ạ,nếu đc như vậy thì tiện hơn rất nhiều

RACKQUAN

Posted via Mobile Device
k biet that su.Hay cho minh xin phone.Chuyen tien vao so phone cho tien...
1suat cho rackquan!

nicklanick

Member
huhu sao kô có tý dân chủ nào thế bác
bác cho anh em góp ý về cái áo với chứ :((
em nghĩ là tại ít người biết quá nên chưa ai đăng ký thôi.

XuanTruong

Super V.I.P
từ từ đã anh ,tại ít người bit quá đấy ,đến hôm nay em cũng mới bit mà ,nhân tiện ngoài việc chuyển khoản ngân hàng thì mình có thể nạp bằng thẻ điện thoại hay thẻ game đc ko ạ,nếu đc như vậy thì tiện hơn rất nhiều

Posted via Mobile Device
k biet that su.Hay cho minh xin phone.Chuyen tien vao so phone cho tien...
1suat cho rackquan!

Chỉ CHẤP NHẬN chuyển tiền vào tài khoản, ngoài ra không chấp nhận phương án nào khác nhé các Bạn!:)

Status
Không mở trả lời sau này.