• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về Bàn Phím ảo trong HD2

nhatduy1990

Trước đây khi em xài Touch Pro thì trong input method có nhiều tùy chọn như phone pad hay keyboard pad ,Từ khi chuyển qua HD2 thì em chỉ thấy có touch pad.,Có bác nào biết cách cài lại những kiểu bàn phím ảo kia cho HD2 thì giúp em với,em xin cảm ơn

ambition1006

Từ khi sài HD2 rồi thì mình chưa bao giờ quan tâm đến phone pad hay keyboard pad, bởi vì bàn phím mặc định của HD2 quá OK rồi, còn gõ tiếng việt thì mình cài thêm VNKey nữa là OK.

th_thanhtung

Trước đây khi em xài Touch Pro thì trong input method có nhiều tùy chọn như phone pad hay keyboard pad ,Từ khi chuyển qua HD2 thì em chỉ thấy có touch pad.,Có bác nào biết cách cài lại những kiểu bàn phím ảo kia cho HD2 thì giúp em với,em xin cảm ơn

Tôi thấy vẫn đầy đủ đó chứ, bạn xem lại xem, hay do bản Rom

jennydontcry

Bàn phím nhiều hay ít là do mỗi bản ROM khác nhau,vì khi cock ROM có người thấy ko cần thiết nên bỏ bớt đi có người thì vẫn để vì thấy hữu dụng.Bạn xem lại bản ROM đang dùng là bản gì nhé chứ mình thấy ROM của PV hay Miri đều có đủ cả!