• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về Bluetooth của LG KS20?

becks029

mình conect con LGKS20 của mình vào pc và back up file NV chuẩn bị up rom.Xài cái LGMDP_EURO.
conect vào thì phần BT báo :NOT_ACTIVE______

vậy mình phải làm sao để active cái BT này đây?
Hèn zì mình hok sử dụng chức năng BT của nó.
Ai bít chỉ zùm
P/s Ai ránh zề Up rom cho mình cái YH để mình hỏi thêm kinh nghiệm.
Mới buy con này hok bít zì cả,trình gà.
Thank

becks029

hỏi thêm cái nửa.
sao nhân được 1 lẫnong zờ em cắm cáp zô mà nó chả có động tỉnh zì cả.
thử reset lại cũng thế ai help với

ToanAZ

NOT_ACTIVE______ ư, k có vấn đề gì ... that's always it .... bạn cứ up bình tường ...

mountain111

các bro cho mình hỏi chút: lúc chưa cài spb shell thì bắn blutooth ầm ầm,file nặng cũng bắn được.Sao cài spb rồi thì những file lớn bắn qua không nổi,nó kêu là bộ nhớ device không đủ,mình cài miết mà không được,bro nào có cách khắc phục giúp với,thanks nhiều...:)

phithang84

Bạn thử gỡ spb shell ra nếu bắn bluetooth bình thường thì tức là phần mêm spb shell xung đột với chương trình trong máy. Bạn kiểm tra thêm về bộ nhớ của thiết bị khi bắn bluetooth nữa.

seastar

mình conect con LGKS20 của mình vào pc và back up file NV chuẩn bị up rom.Xài cái LGMDP_EURO.
conect vào thì phần BT báo :NOT_ACTIVE______

vậy mình phải làm sao để active cái BT này đây?
Hèn zì mình hok sử dụng chức năng BT của nó.
Ai bít chỉ zùm
P/s Ai ránh zề Up rom cho mình cái YH để mình hỏi thêm kinh nghiệm.
Mới buy con này hok bít zì cả,trình gà.
Thank

Mình cũng bị như bạn, có ai jup bọn mình với