• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về cách cài đặt cấu hình MMS cho C720W

nguyenkhackhoi

Em đã cài đặt thành công GPRS cho máy. Nhưng khi gửi mms thì ko đc, và nhận cũng ko đc. Mấy anh chỉ em với nha. Thanks nhìu!

nguyenkhackhoi

sẵn tiện cho em hỏi lun có cách nào tắt cái đèn nhấp nháy xanh xanh kia không nha! Sợ nó hao pin quá!

NguyenNhatHoa

sẵn tiện cho em hỏi lun có cách nào tắt cái đèn nhấp nháy xanh xanh kia không nha! Sợ nó hao pin quá!
Nếu bạn đang ở Việt Nam, các mạng di động không hề hỗ trợ MMS.
Đèn led xanh nhằm báo sóng, nếu muốn tắt nó thì phải tắt sóng, hay rút sim ra khỏi máy. Hehe... nó không hao pin đâu, bạn đừng nghĩ vậy.

lilzorro

có nhiều soft tắt nó rồi mà. bạn tìm kĩ đi, kô thì sang bên PDA ấy. mình nhớ là đã có người share rồi.

Đèn led xanh nhằm báo sóng, nếu muốn tắt nó thì phải tắt sóng, hay rút sim ra khỏi máy. Hehe... nó không hao pin đâu, bạn đừng nghĩ vậy.

spam cái. nó kô hao pin thì nó nháy bằng cái gì bạn? :D

Last edited by a moderator:

PhamHien

có nhiều soft tắt nó rồi mà. bạn tìm kĩ đi, kô thì sang bên PDA ấy. mình nhớ là đã có người share rồi.

spam cái. nó kô hao pin thì nó nháy bằng cái gì bạn? :D

Tất nhiên phải cung cấp điện năng cho nó nhưng vì là Đi-ôt quang lên tiêu hao không đáng kể bạn ạ!

nguyenkhackhoi

ủa? em đang ở VN. Đang dùng cái nokia vẫn nhắn mms đc mà, sao lại ko hỗ trợ chứ. Tin nhắn đa phương tiện mà?

vip_saker

bác này phát ngôn lung tung quá ,ai bảo nhà mạng việt nam không hỗ trợ mms nào linh tinh ,vần đề là chủ toppic dùng mạng nào mà biết để còn hướng dẫn chứ