• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về dữ liệu KPD 2.11

luanbkdn88

Mình đã cài đặt thành công KPD 2.11 nhưng không biết lấy dữ liệu cho bản này ở đâu.Mình dùng dữ liệu của bản KPD 2.3 và 3.0 thì tra số nó toàn báo " Thuê bao đăng ký không hiển thị hoặc không có trong danh bạ".Vậy bạn nào có dữ liệu của bản KPD 2.11 này thì up cho mình và cho những người khác cũng bị như mình nhé.Cảm ơn nhiều!=D>=D>=D>

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã cài đặt thành công KPD 2.11 nhưng không biết lấy dữ liệu cho bản này ở đâu.Mình dùng dữ liệu của bản KPD 2.3 và 3.0 thì tra số nó toàn báo " Thuê bao đăng ký không hiển thị hoặc không có trong danh bạ".Vậy bạn nào có dữ liệu của bản KPD 2.11 này thì up cho mình và cho những người khác cũng bị như mình nhé.Cảm ơn nhiều!=D>=D>=D>

Hôm bữa cũng có 1 bạn hỏi cái này, mình đã cố tìm nhưng tìm ko ra do nó cũ quá rồi bạn à :(
Mình nghĩ tốt nhất bạn nên liên lạc với trang chủ hỏi thử xem sao. Mà sao bạn ko dùng bản mới nhỉ, data mới nhiều dùng sướng hơn :)

luanbkdn88

Hôm bữa cũng có 1 bạn hỏi cái này, mình đã cố tìm nhưng tìm ko ra do nó cũ quá rồi bạn à :(
Mình nghĩ tốt nhất bạn nên liên lạc với trang chủ hỏi thử xem sao. Mà sao bạn ko dùng bản mới nhỉ, data mới nhiều dùng sướng hơn :)

Bạn ơi,vấn đề ở đây là dùng bản mới thì tốn money lém(mình là sinh viên nghèo mừ :((),mình thấy mọi người đã crack được bản 2.11 này rồi nên mới muốn tìm data của nó.:D:D:D

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ơi,vấn đề ở đây là dùng bản mới thì tốn money lém(mình là sinh viên nghèo mừ :((),mình thấy mọi người đã crack được bản 2.11 này rồi nên mới muốn tìm data của nó.:D:D:D

Bản này thì xxx lâu rồi :) Giờ thì dùng bản đó cũng ko được gì và data cũ quá rồi!

Anhtoitb

Data bản 2.1 này cũ quá nên hiện nay trên net chắc cũng chẳng ai còn. Có chăng còn data của bản 2.2. Mới nhất là bản 2.3 nhưng phải mua key mất 50 ngàn đó!

THCN

Hay cho minh biet dia chi mail cua ban, minh se goi du lieu kdp 2.11 cua tat ca cac tinh thanh trong ca nuoc, dung luong khoang 124Mb.

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Hay cho minh biet dia chi mail cua ban, minh se goi du lieu kdp 2.11 cua tat ca cac tinh thanh trong ca nuoc, dung luong khoang 124Mb.

Posted via Mobile Device

Chia sẻ rộng rãi đưa Link lên đây luôn cũng được bạn à.=D>=D>=D>

daoquangsu

BẠN GỞI VÀO MAIL anhngheodinouvobd@yahoo.com dùm mình nha.thanks
Posted via Mobile Device
Bản 2.2 đã xxx từ lâu rồi bạn à.Chỉ cần cài 1 file duy nhất,thành công 100%.Dữ liệu nhiều hơn và cài đặt cực kì đơn giản không rắc rối và rủi ro cao như quá trình xxx bản 2.11.Nếu bạn thích mai lên pc mình sẽ dẫn link cho giờ đang online bằng điện thoại nên không thể dẫn được

THCN

Hôm trước dùng con 7610 đã cài kpd toàn quốc, chưa kịp chép dữ liệu ra PC thì thằng em ở nhà nó lỡ tay format cái thẻ rùi. Trước còn chép dữ liệu ở cái PC nào đó ở cơ quan cũ giờ quên mất. Hôm nào cố tìm lại xem sao, giờ thì bó tay rùi...