• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về loại điện thoại lưu được nhiều số thuê bao.

thuebaohettien

Mối quan hệ của bố em rộng nên nhu cầu lưu số điện thoại đối tác làm ăn cũng như các mối quan hệ khác trong xã hội là rất lớn ( hơn 1000 số điện thoại).Hiện bố em đang dùng NOKIA 5300, lưu trên máy + trên sim cũng ko đủ những số điện thoại cần lưu, thế là fải xóa bớt 1 ít để lưu tiếp.Bất tiện quá bố mới hỏi em có loại điện thoại nào có thể lưu được nhiều số điện thoại ko? (của Nokia).Vậy nhờ mấy bác tư vấn giúp em.Cảm ơn!

Last edited by a moderator:

AnhPheCT

Xài PDA đi!! Muốn lưu bao nhiêu thì lưu!! Sẽ trên 1000 là cái chắc!! PDA vừa rẽ vừa Pro!! Vọc cho đã!!

happy_heart

Mối quan hệ của bố em rộng nên nhu cầu lưu số điện thoại đối tác làm ăn cũng như các mối quan hệ khác trong xã hội là rất lớn ( hơn 1000 số điện thoại).Hiện bố em đang dùng NOKIA 5300, lưu trên máy + trên sim cũng ko đủ những số điện thoại cần lưu, thế là fải xóa bớt 1 ít để lưu tiếp.Bất tiện quá bố mới hỏi em có loại điện thoại nào có thể lưu được nhiều số điện thoại ko? (của Nokia).Vậy nhờ mấy bác tư vấn giúp em.Cảm ơn!

Đưa cái 7610 của bạn cho bố sài thử xem sao, nếu ok thì lên đời máy luôn

thuebaohettien

cảm ơn 2 bạn đã gợi ý giúp mình.Mình cũng tìm được loại máy mà bố mình thấy thích.Nhờ admin xóa giúp topic này nhé.Cảm ơn nhiều :)