• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về mã *#92702689# với 3230

fantomaskl

Mình thử bấm mã trên với 3230 thì không được, không biết cách nào để kiểm tra những thông tin của máy. Nếu như sử dụng mã trên với máy 6233 ( đã thử ) thì vẫn OK

rockone1909

mã này chỉ thích hợp cho một số dòng thôi, cũng có máy s60 dùng được nhưng hiếm lắm, đa số là s40,

fantomaskl

uh. Mình muôn xem thông tin bảo hành, mấy cái nữa, có cách nào xem được không nhỉ ?

Kojiro

Super V.I.P
uh. Mình muôn xem thông tin bảo hành, mấy cái nữa, có cách nào xem được không nhỉ ?

Cái này đối với S60 thì bó tay bạn à. Theo mình biết thì cái lệnh trên dùng cho S40 cũng không chắc lắm đâu, có thể sửa đổi được đó.

rockone1909

muốn xem thông tin bảo hành thì chỉ có cách là check imei trên nokia care thôi bạn ạ, còn thong tin sửa chữa hoặc các thông tin khác thì trên dòng s40 thực sự cũng không dùng nhiều lắm vì thế nên có thể nhà sản xuất bỏ nó trên dòng s60 bạn ạ