• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về O2 Cocoon

q630666

Bà xã mình có con O2 cocoon lúc mới mua thì chạy bt.Nhưng đc 3 tháng thì khi vào Music player là bị đơ.Đã xóa hết nhạc cài lại rồi mà không đc.Snyc băng Window media player rồi mà cũng không đc.Anh em nào có cách khắc phục chỉ mình với.

Zenki

Super V.I.P
Bà xã mình có con O2 cocoon lúc mới mua thì chạy bt.Nhưng đc 3 tháng thì khi vào Music player là bị đơ.Đã xóa hết nhạc cài lại rồi mà không đc.Snyc băng Window media player rồi mà cũng không đc.Anh em nào có cách khắc phục chỉ mình với.
Đây là lỗi truyền kỳ của O2 Cocoon mà đa số ai cũng bị mà chưa tìm ra cách để trị :D Có lẽ O2 chưa quan tâm đến sản phẩm này lắm nên chưa đưa ra bộ FW mới để vá lỗi. Lỗi trên theo mình biết thì bạn format lại thẻ nhớ và bộ nhớ trong của máy, quét virus thẻ nhớ, chép nhạc vào lại xem thế nào. May ra thì được còn không thì chịu thôi :D

q630666

Đây là lỗi truyền kỳ của O2 Cocoon mà đa số ai cũng bị mà chưa tìm ra cách để trị :D Có lẽ O2 chưa quan tâm đến sản phẩm này lắm nên chưa đưa ra bộ FW mới để vá lỗi. Lỗi trên theo mình biết thì bạn format lại thẻ nhớ và bộ nhớ trong của máy, quét virus thẻ nhớ, chép nhạc vào lại xem thế nào. May ra thì được còn không thì chịu thôi :D

Đã làm mọi cách kể cả cách bạn nói trước khi lập topic này.Nhưng vẫn không đc.Đành nghe gọi giống 1202 vậy :D

anh_pc1987

:pLỗi này là do phần cứng, thay linh kiện hết 250k(kiểm tra bằng cách bật music player và ấn mạnh vào đít máy).bạn có thể đem qua 63 Nguyễn Khuyến - Q Đống Đa -HN để sửa .0988.32.32.32

q630666

:pLỗi này là do phần cứng, thay linh kiện hết 250k(kiểm tra bằng cách bật music player và ấn mạnh vào đít máy).bạn có thể đem qua 63 Nguyễn Khuyến - Q Đống Đa -HN để sửa .0988.32.32.32
Mình thử rồi.Ấn mạnh vào đít không có tăc dụng.Khi nào có thời gian sẽ đem qua chỗ bạn sửa nhé :D

thainguu

con này đâu có dùng hệ điều hàh phải ko các bác? chỉ thấy con này thiết kế lạ, đẹp và hợp với nữ... hi

(âm thanh con này rất tốt nhe)

Bác nào có FW và hướng dẫn chạy lại cho con này không nhỉ, bạn mình có con này mà cứ khởi động lên là treo.

lesyhoangchuong

Em đã test thử như bác nói, quả đúng là có phát lại nhạc được :D Thế nhưng em lại đang ở Saigon, làm sao đây? :(( Có bác nào ở Saigon sửa được ko ạ, hix hix...