• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về SAMSUNG i600 ??

huy_turbo

Em đang định mua con này SS i600 tháy nó có WIFI mà lại có 3G nhưng nghe thấy bảo con này khó duyệt WEB lại chậm ,và dùng EDGE và GPRS khó .Bác nào dùng rồi cho em ý kiến với .Em xin cảm ơn !

hailampro

mình đang có tới 10 con i600 mà chẳn con nào dùng được sim mobi hết hiz mình thật potay chẳn mò ra nguyên nhân để khắc phục . cac pro cho mình một đáp án chính sát zoi . mình cũng đã thủ vài cách trên 4rum mà vẫn chưa có kết quả tốt mình ở gia lai

dungdcl

Tôi dùng i600 từ khi mới ra đến giờ,lần đầu tiên nghe lướt Web chậm. SSi600 lướt Web vèo vèo,mình vào toàn bằng GPRS thấy có sao đâu(đang dùng Mobi) vào bằng Wifi càng nhanh nữa.

rickychat

Nên mua con này

Một em đầy đủ tất cả các chức năng thời thượng (chất lượng tầm trung). Nên mua em này nếu túi tiền hơi eo hẹp. Dùng cũng OK lắm đó. Nếu khá giả hơn thì chơi E71 cho nó chuẩn :D. Em xài con i600 này cũng được gần 1 năm rùi, mỗi tội buồn buồn em nó hay tắt nguồn. Hì hì. Chạy software thì cũng ít ít thui kẻo em nó lại treo. Kết luận: nên mua :D