• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về tính năng của Samsung Corbty II

tieuphungtruong

mấy bác sôi nổi quá nhỉ.chúc mấy bác thành công trong công cuộc chinh phuc giải thưởng nhé.hiiiii

henrytiti

giải thưởng giờ khó giành lắm, thấy mấy người top cao có rất nhiều like

nhoxwin

đúng đó,dễ dàng quá giống như phát từ thiện rồi còn gì.đâu có gì là thi với cử nữa

vanvanvivi

mình vào cái nhóm YEU THUONG nè. nó cũng nằm tron top đó.mấy bồ vào ủng hộ đi nhé...thank

bsan

mấy bác trong diễn đàn mình ráng chung sức để dc giải nha

bengan9x

cái facebook của e lúc vào dc,lúc ko.chẳng biết sao nữa.nhưng e sẽ cố gắng ủng hộ mấy bác...

vanvanvivi

Mọi ngừơi rảnh thì vào ủng hộ nhóm em nhé, đang top 20 hehe, thank mấy bác nhìu nhìu

bsan

Híc híc, sao không ai chịu giúp tớ với! Hỏi mà chẳng chị trả nhời gì cả hu hu...!

vanvanvivi

Corby II không phải là một sản phẩm hỗ trợ kết nối 3G, vì vậy mà kết nooisEDGE sẽ được bật lên khi không có sóng Wifi.

Trình duyệt của thiết bị này trông giống như những người anh em chạy Bada, nhưng tất nhiên là có ít tính năng hơn. Thanh bookmark, lịch sử truy cập cùng danh sách những website được truy cập nhiều nhất cũng được tích hợp trong máy và được hiển thị dưới chế độ thumbnail.

Còn tính năng facebook thì miễn bàn! khỏi chê luôn!

bengan9x

Nhìn chung thì Samsung S3850 Corby II sở hữu một giao diện khá ổn cùng với những ứng dụng được tải trước nhằm tạo được ấn tượng cho khách hàng. Bên cạnh đó, sản phẩm cũng được trang bị những tính năng khá tốt với dịch vụ mạng xã hội, tài liệu, nhắn tin. Tất cả có thể đáp ứng được những nhu cầu cơ bản của người sử dụng.