• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về việc trả lời cuộc gọi đến của HD7?

nabmrhuu

khi có cuộc gọi đến thì phải trượt màn hình lên rồi bấm answer mới trả lời được. nhưng sao cái hd7 của tui thường xuyên bị tình trạng khi có cuộc gọi đến thì không trượt màn hình lên được, phải bấm nút nguồn 2 lần (một lần để tắt, lần sau để mở) rồi mới trượt màn hình lên được.
các bạn có bị tình trạng này không??? và có cách nào để khắc phục ko ta???

nguyenhuucuong9

minh cung moi dung hd7 nen cung co hien tuong nhu cua ban vay.Ko biet la loi do may hay do minh cai dat nua.A e nao biet thi giup minh voi TKS

edmundo2203

Vấn đề này do khi bỏ máy vào túi quần,máy bị nóng lên và mồ hôi ra cảm ứng thi thoảng bị đơ.Bạn mua bao da cho HD7 là hết thôi.

nguyenhuucuong9

cam on ong ban nhieu nhe.
neu ong ban co chuong trinh gi hay thi up len cho a e dung voi chu minh moi mua may chua dc bao lau

overandover

Máy của em cũng bị tình trạng trên, bác nào biết xin chỉ giúp cách fix! Thanks a lot!

nguyenducthang

khi có cuộc gọi đến thì phải trượt màn hình lên rồi bấm answer mới trả lời được. nhưng sao cái hd7 của tui thường xuyên bị tình trạng khi có cuộc gọi đến thì không trượt màn hình lên được, phải bấm nút nguồn 2 lần (một lần để tắt, lần sau để mở) rồi mới trượt màn hình lên được.
các bạn có bị tình trạng này không??? và có cách nào để khắc phục ko ta???

Híc,không riêng gì HD7 mình dùng con MOZART cũng bị trường hợp như bạn. Không biết bị gì nữa

leekenbee

có zì lạ đâu. bỏ túi wần mồ hôi nó ra. ip cũng bị đơ zậy. mua bao da cho nó là xong

HuynhThanh

Anh em xài bao silicon là ok thui, bao silicon rất mỏng mình thấy vừa chống trầy mà cũng thời trang nữa!

ptshop

con HD7 của mình khi có cuộc gọi tới chỉ rung 1 lần , hoặc có tin nhắn tới chỉ rung 1 lần , làm mình bị missed call hay missed message chưa đọc hoài, không có rung liên tục như các dòng máy android hay nokia , sony ... mặc dù vẫn đỗ chuông, có cách nào vibrate and ring cho HD7 không àh ?

tammatho

Cái đấy em cũng bị các bác à. bực mình ghê mới cả phần rung của máy nữa chán thật đấy. còn lại các cái khác thi ok.

pole_star139

Bạn chọn đoạn nhạc chuông ngắn thôi. WP mỗi lượt chạy nhạc chuông nó chỉ rung 1 lần, vì vậy nếu nhạc chuông ngắn, khi ripit laj nó sẽ rung tiếp đó bạn ;)

con HD7 của mình khi có cuộc gọi tới chỉ rung 1 lần , hoặc có tin nhắn tới chỉ rung 1 lần , làm mình bị missed call hay missed message chưa đọc hoài, không có rung liên tục như các dòng máy android hay nokia , sony ... mặc dù vẫn đỗ chuông, có cách nào vibrate and ring cho HD7 không àh ?

sondichvu

Cái vụ mà khi cuộc gọi đến mà không trượt lên nghe được là như thế này các bác : máy em cũng bị như thế, nhưng mà vẫn trượt lên được, nhưng lại không bấm được vào chữ answer được vì chữ đó bị mờ đi chứ không phải bị cảm ứng bác ạ, em up lên Nodo thì không bị nữa, nên em nghĩ có lẽ do bản 7008 có vấn đề.

thnl87

Cảm ứng điện dung nó hay bị thế khi bác để nó nóng.
Tại túi quần đây mà. :D

thanhkieu12

Không đúng rồi , lúc còn ở bản 7004 mình cũng đã bị hiện tượng vậy giờ đã up lên bản mới nhất cũng thỉnh thoảng vẫn bị
như vậy mà có lúc máy còn để trên bàn chứ có để trong túi quần đâu

hanguyen

với bản HD7 Của T-mobile em cũng hay bi tình trạng trên, nhưng khi em up rom của bản world thì hết, chứ ko phải để túi quần hay bao silicon gì cả,