• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HONEYCOMB 3.2] PDAVIET ROM CHO HTC FLYER (Update)

danhchan1999

Mình đã cài rom SB03 nhưng sao các chức năng nó cứ nhảy loạn cào cào dù mình chưa bấm chọn lệnh nào cả. Mình đã vào recover để wipe data và reboot lại nhưng vẫn bị, nhất là khi đang cắm kết nối USB với máy tính. Bệnh này là sao các bác nhỉ. mà mình thấy có bản V6 trên trang đầu, bản này ko biết thế nào các bác nhỉ.

minhmbabk

Việc mở Phone thì của bản SB03 thì như nào hả bác... Vì SB03 bác bảo là đã tắt chức năng phone.

Sonblack

Super V.I.P
Việc mở Phone thì của bản SB03 thì như nào hả bác... Vì SB03 bác bảo là đã tắt chức năng phone.

Có mở thì nó cũng không hoạt động như các bản GingerBreak được! Chưa có cách nào khác hơn! :D

olbaid

Bác Sonblack có bản Rom HC cho bản wifi only ko ạ? Các bản Rom bác up ở trên khi up lên nó đòi phải có Sim card hả bác?

phamthaitl

khi nào bạn rảnh vui lòng up hộ một bản lên utorrent hoặc media nhé.
cám ơn.

thanhsumi

Treo máy ... :(

Bác ơi giúp em với ... :(

Em đang dùng ROM HC Leedroid, và thử up lên rom V6 của bác Sonblack.
Sau khi install xong reboot lại máy thì máy cứ bị treo ở màn hình trắng có chữ HTC ... :(

Bác nào chỉ giúp em cách sửa với ...

phamthaitl

Bác ơi giúp em với ... :(

Em đang dùng ROM HC Leedroid, và thử up lên rom V6 của bác Sonblack.
Sau khi install xong reboot lại máy thì máy cứ bị treo ở màn hình trắng có chữ HTC ... :(

Bác nào chỉ giúp em cách sửa với ...

bạn đang dùng HC. FlyerHoney_PDAVIET_V06.zip trên thì bạn phải.fastboot flash boot boot.imgbạn thử xem có đc không?
bản V6 này là của Man PhamQuang chứ không phải của SonBlack.
tôi cũng đang dùng bản GB V6.cảm giác nhanh mượt.pin khỏe.thank to Man PhamQuang.
mình cũng vừa up bản này.sau khi fastboot flash boot boot.img xong bạn vào lại recovery chọn power off.đợi khoảng 2 phút mở máy lên là chạy liền.nếu không làm vậy để cả tiếng cũng không chạy đâu nhé.

Chỉnh sửa cuối:
H

hjd0sy_g00glel0ve95

Guest
các bác ơi cho em hỏi là cái máy của em nó không vào được mạng trong khi đó vẫn nhắn tin bình thường ( Máy bản châu Âu và chạy 3.2 )