• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỌP MẶT ĐÓN CHÀO CHÚ QUANG VỀ VN VÀ THĂM CLB PVHD!

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamHien

Chiều nay(26/7), sau khi nhậu cùng chú Long, Hải vềnhà thì tầm 22h, chú Quang gọi điện nói đã về VN. Anh em ta chuẩn bị tinh thần đón tiếp chú nhé!

Rất vui mừng hay tin này!

LeHai85

Những tháng hè nóng bỏng sắp trôi qua. Đây là quãng thời gian anh em SV chúng ta đang được nghỉ hè bên bạn bè và quê hương. Đã lâu rồi, không khí mua hè oi bức kéo dài quá. Anh em chúng ta có thể cùng nhau thiết kế buổi họp mặt với chủ đề "GIẢI NHIỆT MÙA HÈ" được không nhỉ?

Mục đích:
- Giải nhiệt mùa hè
- Bàn bạc về việc lập nhóm làm ROM cho PPC
Thời gian dự định:
- Cuối tháng 7 hoặc đầu tháng 8
Đặc biệt: có thể chúng ta sẽ được đón một nhân vật cực kỳ quan trọng về tham dự cùng.

Mong anh em hưởng ứng!

không biết nói gì nữa.chờ đợi và chờ đợi...anh em chuẩn bị tinh thần chiến đấu nhé=))=))=))=))=))

vanbon

Chủ nhật này là thích hợp nhất các bác ah, Nhưng cũng còn phụ thuộc vào chú Quang.;;)

PhamHien

Chú Quang còn ở VN 4 tuần mà. Chắc là chú còn nhiều việc nên chưa thể có kế hoạch cụ thể ngay được. Tuy nhiên, ngay khi gặp chú Quang, mình sẽ mong được biết kế hoạch. Anh em cứ thư thả chút!

LeHai85

kế hoạch tổ chức và địa điểm đi anh Hiển.đi đứng thế nào đi ..chuẩn bị và chờ chú Quang alo là ta chiến đấu

đây là hình ảnh mà anh em PDAHN đã đón chú Quang anh em xem ảnh tạm nhé.
chú Quang đứng giữa

Last edited by a moderator:

PhamHien

Kế hoạch tạm thời:
- Thời gian: ngày CN vào đầu tháng 8
- Địa điểm: Cafe Thế kỷ, sau đó alê...
- Ngay khi có thời gian chi tiết mình sẽ call anh em!!

mrlingling

Active Member
Kế hoạch tạm thời:
- Thời gian: ngày CN vào đầu tháng 8
- Địa điểm: Cafe Thế kỷ, sau đó alê...
- Ngay khi có thời gian chi tiết mình sẽ call anh em!!

em vừa xem lịch thấy mùng 2 hoặc mùng 9 là CN đó ạ ^^

=D>

BatKid

Super V.I.P
kế hoạch tổ chức và địa điểm đi anh hiển.đi đứng thế nào đi ..chuẩn bị và chờ chú quang alo là ta chiến đấu

đây là hình ảnh mà anh em PDAHN đã đón chú quang anh em xem ảnh tạm nhé.
chú quang đúng giữa

so với 2 năm trước không thay đổi gì mấy ^^ , có phần béo ra :D

DHL

4 tuần về VN mà anh mình tỉnh nào cũng có mặt thì "nát người". Mem nó đè ra cook room cho thì có mà ...ặc ăc... =))

PhamHien

anh Long ve nha em choi luon the di! dot nay phai hoc cook ROM moi duoc! :d
Posted via Mobile Device

mrlingling

Active Member
anh Long ve nha em choi luon the di! dot nay phai hoc cook ROM moi duoc! :d
Posted via Mobile Device

nhắc nhở mod nhé, lần sau nhớ post bài phải có dấu ^^ hí hí kể cả Posted via Mobile Device cũng phải có dấu đấy, =)) không thì hôm này off " hội đồng kỉ luật nhà mình " sẽ phạt bác 3 chén ;;)

PhamHien

Tình hình là thứ 2 (3/08/09) Man PhamQuang đã về nhà mình chơi và chú Quang đã dành vài tiếng đồng hồ hướng dẫn các bước cook ROM cho mình. Việc ghi nhớ và luyện tập ra sao thì phải trông vào sự cố gắng của mình.
Qua tâm sự với chú Quang, được biết, do thời gian về ngắn và có nhiều việc gia đình nên chú hẹn dịp khác sẽ giao lưu trực tiếp cùng anh em HD.
Qua buổi gặp, chú Quang cũng gửi lời hỏi thăm sức khỏe anh em PDAVIET HD và hy vọng anh em ta sẽ mãi đoàn kết vì PV HD bền vững.

Xin thay mặt anh em HD gửi lời cảm ơn và kính chúc sức khỏe tới chú Quang và toàn thể gia đình. Và chúng cháu cũng mong khi nào có thời gian dài dài, chú sẽ tiếp tục giao lưu, hướng dẫn anh em HD.

Cá nhân PhamHien cũng xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình của chú Quang, đã không quản ngại thời gian, công việc, tới thăm gia đình cháu và hướng dẫn cháu làm ROM. Hy vọng cháu có thể sớm thành một cooker cho anh em PV Hải Dương! :D

PhamHien

nhắc nhở mod nhé, lần sau nhớ post bài phải có dấu ^^ hí hí kể cả Posted via Mobile Device cũng phải có dấu đấy, =)) không thì hôm này off " hội đồng kỉ luật nhà mình " sẽ phạt bác 3 chén ;;)

He..he..thử post qua Touch xem sao!
Thế anh em ta vẫn offline như thường chứ nhỉ. Lần off này xin giới thiệu hai thành viên mới của CLB cực kỳ nhiệt tình!!!

Anh em thấy thế nào? Zdô đi.......i...i....=D>

mrlingling

Active Member
Tình hình là thứ 2 (3/08/09) Man PhamQuang đã về nhà mình chơi và chú Quang đã dành vài tiếng đồng hồ hướng dẫn các bước cook ROM cho mình. Việc ghi nhớ và luyện tập ra sao thì phải trông vào sự cố gắng của mình.
Qua tâm sự với chú Quang, được biết, do thời gian về ngắn và có nhiều việc gia đình nên chú hẹn dịp khác sẽ giao lưu trực tiếp cùng anh em HD.
Qua buổi gặp, chú Quang cũng gửi lời hỏi thăm sức khỏe anh em PDAVIET HD và hy vọng anh em ta sẽ mãi đoàn kết vì PV HD bền vững.

Xin thay mặt anh em HD gửi lời cảm ơn và kính chúc sức khỏe tới chú Quang và toàn thể gia đình. Và chúng cháu cũng mong khi nào có thời gian dài dài, chú sẽ tiếp tục giao lưu, hướng dẫn anh em HD.

Cá nhân PhamHien cũng xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình của chú Quang, đã không quản ngại thời gian, công việc, tới thăm gia đình cháu và hướng dẫn cháu làm ROM. Hy vọng cháu có thể sớm thành một cooker cho anh em PV Hải Dương! :D

=D> =D> =D>

Văn hay chữ tốt đúng là Mod nhà mình ! ;;) :D chú Quang hướng dẫn a cook rom rồi thì hum nào a Hiển phải truyền đạt cho e nhé

mrlingling

Active Member
He..he..thử post qua Touch xem sao!
Thế anh em ta vẫn offline như thường chứ nhỉ. Lần off này xin giới thiệu hai thành viên mới của CLB cực kỳ nhiệt tình!!!

Anh em thấy thế nào? Zdô đi.......i...i....=D>

Em thấy ấn định ngày off đi thôi.... =))

thekhoa202302

Cũng muốn gặp Chú Quang quá mà ko có dịp đi được! bi giờ mới biết Chú Quang ở hải Dương chứ ko phải về Hà Nội :D

Status
Không mở trả lời sau này.