• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỌP MẶT ĐÓN CHÀO CHÚ QUANG VỀ VN VÀ THĂM CLB PVHD!

Status
Không mở trả lời sau này.

DHL

=D> =D> =D>

Văn hay chữ tốt đúng là Mod nhà mình ! ;;) :D chú Quang hướng dẫn a cook rom rồi thì hum nào a Hiển phải truyền đạt cho e nhé
Ặc ăc....... ai lại đi khen thầy giáo văn hay bao giờ :(

PhamHien

Ặc ăc....... ai lại đi khen thầy giáo văn hay bao giờ :(

Em đâu có dạy Văn anh DHL ơi :D

Dưới đây là một số kiểu ảnh của Man PhamQuang tại Hải Dương:

"Bước đầu như thế này..." Cún con của PhamHien cũng được tham dự

Cún con: "Khó hiểu quá bố ơi, con đi chơi đồ chơi đây!"

Bắt đầu thực hành...Còn Manager vẫn đốt thuốc! :D

Hai chú cháu sau khi thăm VAC nhà PhamHien

Chia tay chú Quang!

Chỉnh sửa cuối:

LuongQuang

Super V.I.P
Cung hỉ, cung hỉ! =D>

Bác được MAN đích thân "giáng lâm" đến tệ xá nhà bác thế này là nhất đấy! ;;)

Mà lưu ý không để MAN ngồi đất nhé, ngày trước bụng nhỏ thì OK nhưng giờ long thể phát triển chiều ngang rồi nên ngồi lâu như vậy không được đâu! >:)

DHD194

Banned
hix! lâu nay cứ tưởng chú quang phải khác cơ. ai ngờ nhìn ảnh. nhìn thân quen nhỉ. hì! ko ngờ bác lớn tuổi thế mà vẫn còn cống hiến cho công nghệ nước nhà.
em miển thêm ý kiến. mở rộng tầm mắt là đã rồi

hoangkimma

hic hok biết mỉnh có thê? tham gia CLB PDAVIET HẢI DƯƠNG hok.hix nhưng mỗi tội mỉnh ơ? kinh môn(hai? dương) hơi xa 1 tý nhưng nếu off mỉnh vẫn ok liển:-/

PhamHien

hic hok biết mỉnh có thê? tham gia CLB PDAVIET HẢI DƯƠNG hok.hix nhưng mỗi tội mỉnh ơ? kinh môn(hai? dương) hơi xa 1 tý nhưng nếu off mỉnh vẫn ok liển:-/

lúc nào anh em cũng hoan nghênh bạn, cho dù bạn ở đâu !!:p Hãy dăng ký thành viên đi. Vui lắm!

hix! lâu nay cứ tưởng chú quang phải khác cơ. ai ngờ nhìn ảnh. nhìn thân quen nhỉ. hì! ko ngờ bác lớn tuổi thế mà vẫn còn cống hiến cho công nghệ nước nhà.
em miển thêm ý kiến. mở rộng tầm mắt là đã rồi

Chú Quang có phong cách rất giản dị trong sinh hoạt đời thường đó.

Cung hỉ, cung hỉ! =D>

Bác được MAN đích thân "giáng lâm" đến tệ xá nhà bác thế này là nhất đấy! ;;)

Mà lưu ý không để MAN ngồi đất nhé, ngày trước bụng nhỏ thì OK nhưng giờ long thể phát triển chiều ngang rồi nên ngồi lâu như vậy không được đâu! >:)

dạ thanks bác! Thể theo nguyện vọng của chú Quang đó ạ!

vanbon

pác PHAMHIEN ả đăng ký kiêu? j ta.chi? hộ mỉnh ka'i=))
Bác qua đây giới thiệu thông tin về bản thân:
Họ tên:
Ngày tháng năm sinh:
Địa chỉ:
Số ĐT
Nghề nghiệp.....
Như vậy là bác đã là thành viên của CLB HD rồi
Cuối cùng là tham gia OFFline cùng các anh em :D

H

hoatien08

Guest
MOD PhamHien trông ốm yếu quá! Chẳng bù cho Man PHAM QUANG. Nhưng trông trẻ...con thật =)) Cho aiem hỏi MOD năm nay bao nhiêu rồi ạ?

kdv2108

Active Member
MOD PhamHien trông ốm yếu quá! Chẳng bù cho Man PHAM QUANG. Nhưng trông trẻ...con thật =)) Cho aiem hỏi MOD năm nay bao nhiêu rồi ạ?

Học sinh sao lại nói trông thầy trẻ...thế nhỉ.Hi .Mà sao man PQ về chú Hiển ko thông báo cho anh em tham gia. Còn vụ off thế nào nhỉ?

PhamHien

Học sinh sao lại nói trông thầy trẻ...thế nhỉ.Hi .Mà sao man PQ về chú Hiển ko thông báo cho anh em tham gia. Còn vụ off thế nào nhỉ?

Hôm đó, chú Quang về sáng sớm đầu tuần và có ít thời gian nên em sợ bác đi làm vì thế không dám gọi sợ lại ảnh hưởng việc công! Còn nhiều thời gian mà bác!

Vụ off đang dự kiến cuối tuần này! Bác cả xem thế nào, có ổn không thì confirm ngay ạ! Nếu ổn, mấy anh em mình lên HD, bác ra mắt còn em giới thiệu Đại trưởng cự :D

mrlingling

Active Member
Mai là thứ 6, ngày kia là CN rồi , ;;) các bác lên lịch off đi............. :((

kdv2108

Active Member
Hôm đó, chú Quang về sáng sớm đầu tuần và có ít thời gian nên em sợ bác đi làm vì thế không dám gọi sợ lại ảnh hưởng việc công! Còn nhiều thời gian mà bác!

Vụ off đang dự kiến cuối tuần này! Bác cả xem thế nào, có ổn không thì confirm ngay ạ! Nếu ổn, mấy anh em mình lên HD, bác ra mắt còn em giới thiệu Đại trưởng cự :D

Vậy Hiển chủ động sắp xếp lịch đi,có thể chủ nhật ngày 9/8.Đầu tuần mình lại bận mất rồi.Có gì alo mình nhé

PhamHien

CHỦ NHẬT 9/08/09 - 16 giờ Café THẾ KỶ - SỐ 7 LÊ LỢI

Các anh em xem có ổn không?!
- 16h - 17h: Cafe giao lưu:
+ Giới thiệu thành viên mới: Bác nào mới tham gia nhớ đến sớm cho anh em chào hỏi :D
+ Trao đổi mọi mặt
- 17h - 19h: Có bia không nhỉ? :D
- 19h trở đi: tùy theo đa số..........

Bác Diệp có bảo bác Sáng lên cùng thì đi cùng em cho có anh em cho vui nhé!

kdv2108

Active Member
CHỦ NHẬT 9/08/09 - 16 giờ Café THẾ KỶ - SỐ 7 LÊ LỢI

Các anh em xem có ổn không?!
- 16h - 17h: Cafe giao lưu:
+ Giới thiệu thành viên mới: Bác nào mới tham gia nhớ đến sớm cho anh em chào hỏi :D
+ Trao đổi mọi mặt
- 17h - 19h: Có bia không nhỉ? :D
- 19h trở đi: tùy theo đa số..........

Bác Diệp có bảo bác Sáng lên cùng thì đi cùng em cho có anh em cho vui nhé!

Ok,ổn đấy.Hiển xem các anh em thế nào.Có gì hện nhau ở ngã 3 gia lộc rồi cùng đi nhé

PhamHien

Chú Long alooo cho Hải, bảo Hải alo anh Tuệ nhé. Mình gọi cho Thắng, Bốn, Tùng. Anh Diệp cứ chuẩn bị hẹn ở Gia Lộc nhé. Nhớ báo chị nhà vì chắc đi tối...về muộn :D

LeHai85

anh em cứ chuẩn bị em bận mấy hôm có gì alo là em có mặt .

vanbon

Sớm hơn 1 chút đi các bác ơi. tầm 2h chiều. Sáng mai em về có lẽ tối e phải lên hn ngay.

Status
Không mở trả lời sau này.