• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

♥HOT 2 Tiện ích tin nhắn hình cho S60 (test N70)♥

cucthemat

Chào chủ topic mình đã tải đc phần mềm về máy và cài rồi nó bắt mình đăng kí và chỉ cho dùng 3 ngày, sao minh lên mạng tải mấy cái hình logo đen trắng về máy rồi coppy vô thẻ nhớ mà vào ứng dụng đó ko thể thêm những ảnh mình đã tải đc. Hic thê mà bạn bảo là có thể tải ảnh đen trắng ở mấy trang dịch vụ rùi gửi đc.
Tiện đây bạn có bộ sưu tâp hình nào đẹp ko post lun nhá
Xin nói luôn mấy ông chém nó vừa thôi tôi down bt có fai pass j đâu. pó tay có mỗi tải về mà ko biết làm thì chịu
Cám ơn! Hướng dẫn dùm mình cách thêm ảnh vô cái đó để mình có thể gửi logo khác. chứ có 4 hình xấu quắc

hbinhlove2003

Chào chủ topic mình đã tải đc phần mềm về máy và cài rồi nó bắt mình đăng kí và chỉ cho dùng 3 ngày, sao minh lên mạng tải mấy cái hình logo đen trắng về máy rồi coppy vô thẻ nhớ mà vào ứng dụng đó ko thể thêm những ảnh mình đã tải đc. Hic thê mà bạn bảo là có thể tải ảnh đen trắng ở mấy trang dịch vụ rùi gửi đc.
Tiện đây bạn có bộ sưu tâp hình nào đẹp ko post lun nhá
Xin nói luôn mấy ông chém nó vừa thôi tôi down bt có fai pass j đâu. pó tay có mỗi tải về mà ko biết làm thì chịu
Cám ơn! Hướng dẫn dùm mình cách thêm ảnh vô cái đó để mình có thể gửi logo khác. chứ có 4 hình xấu quắc
bạn ko thấy hình mình làm à ? nếu bạn ko làm được sao mình làm được hình demo đó chứ
bạn chép mấy file hình vào đường dẫn nào ?

cucthemat

bạn ko thấy hình mình làm à ? nếu bạn ko làm được sao mình làm được hình demo đó chứ
bạn chép mấy file hình vào đường dẫn nào ?

hỳ, mình làm đc rồi. hóa ra là fai coppy ảnh vào ổ E://Image nhưng mà phần mềm của bạn nó bắt đăng ký. mình đang sài cái phần mềm thứ 2. có thể chỉnh sửa đc logo. cái này mình down ở đâu ấy. nó ko bắt đăng ký. bạn xem lại cái phần mềm thứ 1 đi. nó kêu đăng kí đó. mình dùng n70

jokebubu

Èo! phải đăng ký à? Mà công nhận cái phần mềm thứ 2 hay thật đấy :D

cucthemat

Èo! phải đăng ký à? Mà công nhận cái phần mềm thứ 2 hay thật đấy :D
ko phải hay mà là quá hay ấy chứ, có thể tự làm 1 cái Logo gửi cho Bà xã hề hề
Bà xã thể nào chả khen sao a giỏi thế