• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Angry Bird Rio Mod 23Mb

JohnyNguyen

[Hót hót] Angry Bird Rio Mod 23 Mb

Game đình đám này đã quá quen thuộc rồi nên ko có gì để giới thiệu lại nữa :D Phiên bản Mod Rio 23 Mb đẹp mê hồn tested trên super phone 5530 của mềnh :D

23 Mb là đủ biết tầm cỡ của bản mod này thế nào rồi :))=)) Đồ hoạ âm thanh ....đừng hỏi :ar! Chơi và cảm nhận nhé :p

Angry Bird Mod Rio 23 MB

P/s Đã gần 2 tháng bỏ post game rồi :))=)) Đây ko phải là dấu hiệu cho sự trở lại đâu :p ae và trùm box game đừng lo nhé :p=))

JohnyNguyen

game java ma 23M không tin lắm thanks

ác thế :p bộ gảm tui tested,chụp ảnh màn hình có con dấu Johny thế kia ae còn ko tin thì ...X-( cứ cài thử đi xem sao,game java trước cũng có trên vài chục Mb mà :p:ar!

banhmj

cài trên thẻ nhớ 5233 không dc này jony
xin lỗi ^^ dc rồi nặng wa1 nên cài cũng lâu

JohnyNguyen

cài trên thẻ nhớ 5233 không dc này jony
xin lỗi ^^ dc rồi nặng wa1 nên cài cũng lâu

:p Johny thiếu 1 chữ "h" nhé :p hí hí,mod lại giao diện và âm thanh hoàn toàn mới nên nó mới nặng như vậy đấy :p

JohnyNguyen

23mb cài hơi bị mệt :)

cài chưa biết mệt :p không đến 1 phút đâu :))=)) java chứ ko phải là sis :ar! =))

p/s toàn ae chưa cài chưa test mà cứ ...X-( test đi mình ....
chèn code gửi tin nhắn tự động đấy :p=))=))=)) há há

giỡn đấy :p tui hổng muốn đi du lịch vài tháng đâu :p=))=))=))

jack_hunter97

Chắc bạn chưa bật tiếng hay gì đó à các bạn nhớ nha máy game java tuy mb hơi nhiều nhưng vẫn chơi mượt chỉ sơ máy game sis thôi nhưng game do nokia mà phát hành dạng sis ( như game bắn bi đó 23 mb) chơi mượt như tơ

dnkhanhhoang

Hình ảnh đẹp nhưng không hiểu sao máy mình chơi vẫn không mở được âm thanh =_=. Với lại game này vẫn nội dung là bắn heo chứ ko phải cứu chim :))

banhmj

mình nghĩ nặng là do cái wall của mỗi stage với âm thnah chứ cách chơi vẫn vậy :D

caobang200

mới đầu cài lên chơi ko có âm thanh nhưng 1luc thì tư nhiên lại có kêu TO làm giật cả mình!
Hình ảnh đẹp nhưng không hiểu sao máy mình chơi vẫn không mở được âm thanh =_=. Với lại game này vẫn nội dung là bắn heo chứ ko phải cứu chim :))

yoxynkgai

anh johny dùng 5530 àk.super là sao anh.anh up FW nó lên àk.em xem nhiều nơy thếy cái j CFW làm máy trâu hơn.k biết là sao.anh kũng làm trò đó vs em 5530 kủa anh àk