• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Angry Bird Rio Mod 23Mb

JohnyNguyen

anh johny dùng 5530 àk.super là sao anh.anh up FW nó lên àk.em xem nhiều nơy thếy cái j CFW làm máy trâu hơn.k biết là sao.anh kũng làm trò đó vs em 5530 kủa anh àk
:p Super là chỉ em 5530 của mềnh ...nguy hiểm chứ seo :p=)) giỡn thôi,em nó bình thường thôi mà :p
:)) post đi :))
post nhiều vào cho xôm
:p tên trùm box game hnay bận gì mà giờ mới onl thế :p xin phép 1 game này thôi :p=)) 2 tháng sau sẽ post game tiếp :p=))=))=))

cài chưa biết mệt :p không đến 1 phút đâu :))=)) java chứ ko phải là sis :ar! =))

Mà sao ko ae nào test rồi cho ý kiến về vụ này cái coi :))=))
p/s toàn ae chưa cài chưa test mà cứ ...X-( test đi mình ....
chèn code gửi tin nhắn tự động đấy :p=))=))=)) há há

giỡn đấy :p tui hổng muốn đi du lịch vài tháng đâu :p=))=))=))

dylanguo

Đã test trên C5-03, âm thanh + đồ họa thì ổn. Có điều khi chơi hơi bị lag, vả lại ko mượt như ipad ;;)

nhaylau321

Sau cài vào mà không nghe tiếng gì cả Johny ? vào cái âm thanh chỉnh 3 cái đều không nghe gì cả 5230

yoxynkgai

mớy cài bỵ vậy đó.k sao đâu.vài màn đầu chưa nge tiếg đâu.1 lúk là nge tiếg đó mà

hoanglongbf

bạn có thể hướng dẫn giúp mình cách mod được không, mình muốn mod lại 1 game nhưng không biết làm thế nào , hix

namhbnam

vừa mới bị thằng bạn bắt tải game này về. Qua topic này thấy hẳn 23mb dùng thử xem sao