• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]Baidu Input bàn phím ảo Pro dành cho S^3

Nhdhung

SYMBIAN^3

MONG ANH EM ĐỌC KỸ TOPIC TRƯỚC KHI CÀI

Link:
[DOWNLOAD]http://www.box.net/shared/ehaukit7dro5xlkgcn78[/DOWNLOAD]

Sau khi cài, nếu các bạn không thấy bàn phím xuất hiện thì nhấn chọn mục thứ 7 và thoát ra. Hoặc không muốn dùng nữa thì nhấn mục thứ 7 trong phần mềm lần nữa.

Cách gõ tiếng Việt:
Các dấu: Nhấn và kéo nút s,f,r,x,j sang phải.
Các chữ ư,ơ,ô...: nhấn giữ và kéo nút u,o... lên trên hay xuống dưới.
Trượt bàn phím sang phải sẽ hiện ra bàn phím edit, trượt một lần nữa sẽ về bàn phím chữ.

Hình ảnh:

Chỉnh sửa cuối:

thainguu

em đã dùng bàn phím của bác trên S60v5, tuyệt vời, giao diện đẹp nhưng có một lỗi đó là: khi mình vào ứng dụng thứ ba, như ứng dụng java chẳng hạn, mà có cần đánh văn bản thì mình nhấp vào nó chẳng hiện lên bàn phím đâu nữa???

Còn nữa, khi cài vào thì thư mục Gallery sẽ quét tất cả những hình của phần mềm, có tất thẩy hơn cả chục hình nên khó chịu lém, hi, mong bác sẽ sớm fix! Chúc bác sức khoẻ và thành công ^^

chjpkute

sdao mình cài trên c7 lại không có bàn phím wetty nhỉ chỉ có phím điề hướng và phím số là sao nhỉ ?

Nhdhung

sdao mình cài trên c7 lại không có bàn phím wetty nhỉ chỉ có phím điề hướng và phím số là sao nhỉ ?

Bạn nhấn vào bàn phím và kéo sang phải sẽ hiện ra bphím chữ ngay:)

dongvy

phấn đấu kinh hềy....mới vào mà đc cấp 3 òi...mà tháng 9 này đi học lại chứ chú

chivung

có bạn nào có thể cài đặt khi mình nhấn vào phần nhắn tin thì không cần phải nhấn vào cái bàn phím nhỏ phía dưới nữa mà nó hiện ngay bàn phím lên không? cứ phải mất thêm thao tác bấm vào bàn phím nhỏ phía dưới nó mới hiện lên

haitayhaiem

ai việt hóa soft này đi,hjx, mình cài rồi mà vẫn k đc bàn fím đó. Ra 8
dòng, chọn cái số 1, ấn dòng đầu tiếp, chon ankFEP. Thoát ra, khởi
động lại máy vẫn k được. Giúp e

z01222282682

ai việt hóa soft này đi,hjx, mình cài rồi mà vẫn k đc bàn fím đó. Ra 8
dòng, chọn cái số 1, ấn dòng đầu tiếp, chon ankFEP. Thoát ra, khởi
động lại máy vẫn k được. Giúp e

bạn dùng máy nào thế? nếu dùng sym^3 thì up lên anna sẽ có qwert thôi :D không cần pm này :D:D

AquaSta

Moderator
Thấy bác chủ ghi hỗ trợ nhiều hệ điều hành từ symbian đến IOS nhưng iPhone đâu cần đến cái này, nó đủ hết cả lũ khựa =))

thanmanh

Cảm Ơn!

Cảm Ơn Bạn Nhiều Nhé! :D \-/
Ứng Dụng Này Thật Tuyệt!!! Thanks.....!!!!!=D>