• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot] CFW Palikon Plus 5233v51.1.002 của một người bạn nước ngoài_En

phanminhtri

Đây là mình lấy từ trang nước ngoài.
Mình đã xài CFW này...đảm bảo ổn định..Ram mạnh. Nhanh mượt
Có đầy đủ các mod tốt nhất hiện nay

Còn đây là hình của em nó

Đây là phiên bản mà mình thik nhất. có nhiều phiên bản cho các bạn lựa chon.
Tìm hiểu thêm ở đây http://palikon.weebly.com
CÁc mod xem thấy ok. Thêm tiếng Việt cho CFW. Cfw này chỉ có English.
Lần đầu tiên viết bài có sai sót gì mong các bạn bỏ qua.
Có gì liên lạc với mình qua Yh: Ky0_92

5233v51.1.002
Core: Binh24

Chỉnh sửa cuối:

quyvuong888

bạn nào flash r cho biết kảm nhận đy. Mìnk đag ở quê...k có "đồ nghề" để flash =]

phanminhtri

cái này xài ổn bạn nhé..chỉ có cái đồng hồ là không đc đẹp thui..các bạn có thể vào trang chủ của anh ấy để tìm hiểu thêm. Có bản OFW cung~ ok lắm..

demngoclan

bạn có thể fix cho mình bản tiếng việt được không bạn.mình sử dụng Language Tool by Gonizah v1.8.9 để add thêm ngôn ngữ mà nó đòi framework4.0 điên hết cả ngưởi.:D

LoiPT

cái này có mod belle bạn nào dùng đọc báo xem có lỗi font không nhé :)

vietthanhtt

Hôm qua vừa flash xong thấy ok ,cũng gọi là dùng đc
Nhưng có mấy điều cần trao đổi :
+Lúc thêm lang của 1 số bản ros2 của việt nam như ở các bài trước thì vô 1 số thiết đặt như cài đặt máy bị uot ra ngay,ko dùng đc khi *#7370#,các bạn thử sẽ biết ngay,máy bị trắng khởi động lại
+Lúc thêm lang gốc load ở navifrim về thì lỗi ngay ở phần tiếng anh,khi máy ở giao diện tiếng anh nhưng hiện ngay một số phần có tiếng việt.Dùng lang này thì ko dùng đc rompatches,vô sẽ bị khởi động lại

lovesuzerain

mà flash thì lấy file RM-625_51.1.002_prd.core.C00 của binh hay của tàu khựa vậy bác ???sau khi flah xong thì pần Social trong máy ko hoạt động đc à :-ssssss có bị lỗi như e ko

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

mà flash thì lấy file RM-625_51.1.002_prd.core.C00 của binh hay của tàu khựa vậy bác ???sau khi flah xong thì pần Social trong máy ko hoạt động đc à :-ssssss có bị lỗi như e ko
Flash Binh24
giờ nói CFW là core binh24
FW gsoc là core Nokia thôi :)

phanminhtri

có mod nào fix cho em cái đồng hồ wiget profile với, thêm cái phát âm trong dictionary nữa. thank nhìu.

LoiPT

có mod nào fix cho em cái đồng hồ wiget profile với, thêm cái phát âm trong dictionary nữa. thank nhìu.
cái trình đọc tin nhắn gắn liền với phát âm trong từ điển, bạn xem có xóa trình đọc tn không nhá :)

toiyeupdavie

ban nay xai rat tot nhung co moi la ko co tieng viet . minh da nhieu lan them tieng viet vao nhung ko duoc . no qua dung luong . mong cac cao thu cho tieng viet vao . ban nay con rat nhieu. va dep nua . cac ban vao trang web palikon co rat nhieu .dep lam

toiyeupdavie

http://palikon.weebly.com/ .cac ban vao day download ve .co nhieu ban cfw dep nhung khong co tieng viet .mong cac ban tay nghe cao add tieng viet vao .de som co ban cfw dep cho nguoi viet nam minh.tat ca nho vao cac anh chi cao thu ve cfw . minh mong co tieng viet som nhat vao cac cfw cua palikon