• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot] CFW Palikon Plus 5233v51.1.002 của một người bạn nước ngoài_En

minhduc1989

anh có thể cho em hỏi anh dùng phần mềm gì để thêm tiếng việt vậy ạ và anh có xóa bớt ứng dụng nào cho file rofs nhẹ không ạ
em là newbie nên chưa biết hết anh thông cảm
nokia firmware editor nha mình chỉ xóa lang english đi thôi nếu không thì có thể đổi font cái font dung lượng lớn quá

0541120140

anh ơi anh xóa mất rompatcher thì làm thế nào để bật lại được ạ em chả thấy icon rompatcher đâu cả

minhduc1989

thế này nha bản này không tích hợp rom patcher bạn cài rô nhá nếu bỏ romparcher thì lỗi không vào được menu

0541120140

là thế nào ạ bây giờ phải cài rom.sis ấy ạ mấy cái này em chưa rõ anh cho em xin yahoo được không anh

ryuy

Mình cũng đang xài bản Vi của CFW này. :D Thêm mod belle thì ko vào đc cài đặt đt. Nên phải remove đi :( Có người chỉ mình cài 1 theme rồi active theme đấy là ko bị lỗi đấy nữa :)) Ae thử xem. Tớ đang ở quê chưa có máy để thử flash =))

dragonkiller

mih tính học hõi bạn này, post bạn cfw đỉnh của team nước ngoài, nhưng ngại cái luật của 4rum wa' , dài ơi là dài mà bắt dịch thì chỉ có google thôi nhưng nếu google thì đôi chổ ko rõ, sợ bị nói.....

manhjtuyen6

Mình cũng đang xài bản Vi của CFW này. :D Thêm mod belle thì ko vào đc cài đặt đt. Nên phải remove đi :( Có người chỉ mình cài 1 theme rồi active theme đấy là ko bị lỗi đấy nữa :)) Ae thử xem. Tớ đang ở quê chưa có máy để thử flash =))

đúng rồi, mình đã test với nhiều cfw mod belle khác nhau
gần đây nhất là của huynghia

minhduc1989

lúc em cài bản của anh xong bật máy lên nó báo lỗi hệ thống anh ạ em cài rom thì nó báo tập tin bị lỗi hix

cài rompathcher không được hả bạn vậy thì google kiếm bản rom khác nha mình dùng bình thường mà